ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลล่วงหน้า
ติดตาม โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ได้แล้ววันนี้ กับ tdedballstep.com ทุกลีกทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็นฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา กัลโช่ เซเรีย อา ลา ลีกา สเปน บอลไทย บอลไทยพรีเมียร์ลีก บอลไทยดิวิชั่น1 หรือแม้กระทั้งฟุตบอลลีกเล็กๆ เราก็นำมาอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตาม ตารางโปรแกรมการแข่งขันทุกวัน โดยเริ่มอัพเดทตารางบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ กันตั้งแต่เวลา 06.00 น.เป็นต้นไป
โปรแกรมฟุตบอลล่วงหน้า
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล วัน พฤหัสบดี ที่ 15 พฤศจิกายน พ.ศ.2561
เวลา ลีก สด เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน ราคาบอล ครึ่งแรก เตะมุม ทรรศนะฟุตบอลวันนี้/ทีเด็ดบอลคืนนี้
07:00 INT CF Union Sunchales VS โคล่อน - - -
08:00 COL D1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ VS ดิปอร์เทส โตลิม่า - - -
08:00 COL D1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน VS แอตเลติโก บูคาราแมนก้า - - -
08:00 HON D1 เรอัล ซีดี เอสปานา VS มาราธอน - - -
08:00 MEX D2 Leones Univ Guadalajara VS เอฟซี ฮัวเรซ - - -
08:00 BRA AP Plaza Amador VS ซานฟานซิสโก - - -
08:15 HON D1 พลาเทนเซ่ VS UPNFM - - -
09:00 GUA CUP Quiche FC VS CD Puerto de Iztapa - - -
09:00 BRA AP เทาโร FC VS Alianza FC (PAN) - - -
10:00 MEX D2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว VS มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส - - -
14:00 INT FRL ไอซ์แลนด์(ยู 21) VS เม็กซิโก ยู 21 - - -
15:30 IND D1 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี VS มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ - - -
15:30 IND D1 Real Kashmir FC VS โมฮัน บากอน - - -
15:30 IDN D1 Aceh United FC VS Kalteng Putra FC - - -
15:30 VIE U21 ฮอง อันห์ ยาลาย ยู 21 VS รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21) - - -
17:00 DEN WD2 เกรฟ (ญ) VS นาสบี้ บีเค (ญ) - - -
17:00 INT FRL อุซเบกิสถาน VS เลบานอน - - -
18:00 DEN P1 Aalborg Chang VS RKG - - -
18:00 DEN P1 FC Skanderborg VS Fuglebakken - - -
18:30 IND D1 Churchill Brothers VS ชิลลอง ลายอง - - -
18:35 INT FRL จีน ยู21 VS ไทย (ยู 21) - - -
19:00 ISR D3 Hapoel Kfar Shalem VS Hapoel Mahane Yehuda - - -
19:00 DEN RL โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) VS เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง) - - -
19:00 ARG RESL CA Ituzaingo Reserves VS Excursionistas Reserves - - -
19:00 ARG RESL Barracas Central Reserves VS ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) - - -
19:00 ARG RESL San Martin Burzaco Reserves VS Lujan Reserves - - -
19:00 INT FRL เซอร์เบีย(ยู 21) VS มอนเตเนโกร(ยู 21) - - -
19:05 KSA D2 Al-Sadd FC(SA) VS Al-Ghazwa - - -
19:30 T C A.S. Marsa VS Club Sportif Sfaxien - - -
19:30 T C CS. Hammam-Lif VS สตาดา จาบีเซ็น - - -
19:30 T C ซีเอ บิเซอร์ติน VS สตาดิ ตูนิเซียน - - -
19:30 T C E.Gawafel.S.Gafsa VS Stade Africain Menzel Bourguiba - - -
19:30 T C AS Oued Ellil VS J.S. Kairouanaise - - -
19:30 T C A.S Djerba VS E. M. Mahdia - - -
19:30 T C El Ala VS ES du Sahel - - -
19:30 T C Zitouna Chommakh VS Croissant Msaken - - -
19:30 T C Oasis Sportive Kebili VS El Alia Sport - - -
19:30 T C AS Slimane VS US Tataouine - - -
19:30 T C Rejiche VS U.S.Monastir - - -
19:30 T C Sporting Ben Arous VS อีเอส เมทเลาอิ - - -
19:30 T C Ahly Sfaxien VS Club Africain - - -
19:30 T C Bouselem VS Ajim Djerba - - -
19:30 T C Chebba VS US Ben Guerdane - - -
20:00 LIBD1L Al-Nasr Benghazi VS Darnes - - -
20:00 LIBD1L Ngom Egdabya VS Al Sadaqa FC - - -
20:00 INT FRL อิหร่าน VS ตรินิแดดและโตเบโก - - -
21:00 WAL D1 พอร์ท ทัลบ็อต VS Goytre AFC - - -
21:00 INT FRL อิตาลี ยู20 VS เยอรมัน ยู20 - - -
21:30 UKR D2 เอฟซี ซูมี่ VS เฮลิออส คาร์เคียฟ - - -
22:00 ENG-S PR เฮนดอน VS Metropolitan Police - - -
22:00 MAR D1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ VS อิตติฮัด เด แทงเจอร์ - - -
22:00 NGA PR Enugu Rangers International VS Abia Warriors - - -
22:00 NGA PR MFM FC VS Kano Pillars - - -
22:00 UEFA NL คาซัคสถาน VS ลัตเวีย - - -
22:00 SUI D2 ทาลวิล VS เอฟซี ลินท์ 04 - - -
22:00 INT FRL รัสเซีย(ยู 20) VS สวีเดน ยู20 - - -
22:00 INT FRL ปากีสถาน VS ปาเลสไตน์ - - -
22:30 INT CF ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช VS เลช พอซนาน - - -
22:59 CZEC ซิกม่า โอโลมุช VS ฟาสตาฟ ซลิน - - -
22:59 EGY D1 เปโตรเจ็ท VS เอล อาห์ลี - - -
22:59 INT FRL คูเวต VS บาห์เลน - - -
23:30 CZEC สโลวาน ลิเบอเรช VS สโลวัคโก้ - - -
00:00 ALG D1 อีเอส เซทิฟ VS เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ - - -
00:00 INT FRL โปแลนด์ VS สาธารณรัฐเช็ก - - -
00:00 INT FRL โรมาเนีย(ยู 21) VS เบลเยียม (ยู 21) - - -
00:00 INT FRL โปรตุเกส ยู20 VS โปแลนด์ ยู20 - - -
00:30 ISR W1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) VS มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) - - -
00:30 INT FRL สวิสเซอร์แลนด์ ยู20 VS ฮอลล์แลนด์ ยู20 - - -
00:30 INT FRL อิตาลี(U21) VS อังกฤษ(ยู 21) - - -
00:45 INT FRL ฝรั่งเศส (ยู 21) VS โครเอเชีย(ยู 21) - - -
01:00 ISR W1 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) VS เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ ( ญ - - -
01:00 INT FRL อังกฤษ ยู18 VS สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) - - -
01:15 INT FRL อิสราเอล VS กัวเตมาลา - - -
01:30 ISR W1 Maccabi Kishronot Hadera Women\s VS เกิลซ็อคเกอร์อะคาเดมี่ (ญ) - - -
01:30 ISR W1 Bnot Netanya (w) VS ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) - - -
02:00 BRA D1 ฟลาเมงโก VS ซานโตส - - -
02:00 BRA D1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี VS โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) - - -
02:45 UEFA NL เบลเยียม VS ไอซ์แลนด์ - - -
02:45 UEFA NL โครเอเชีย VS สเปน - - -
02:45 UEFA NL ออสเตรีย VS บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา - - -
02:45 UEFA NL ฮังการี VS เอสโตเนีย - - -
02:45 UEFA NL กรีซ VS ฟินแลนด์ - - -
02:45 UEFA NL อันดอร์รา VS จอร์เจีย - - -
02:45 UEFA NL ลักเซมเบิร์ก VS เบลารุส - - -
02:45 UEFA NL ซานมารีโน VS มอลโดวา - - -
02:45 INT FRL เยอรมนี VS รัสเซีย - - -
02:45 INT FRL ไอร์แลนด์ VS ไอร์แลนด์เหนือ - - -
03:00 ARG RESL Deportivo Merlo Reserves VS General Lamadrid Reserves - - -
03:00 ARG RESL อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) VS CA Colegiales Reserves - - -
03:00 ARG RESL ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) VS UAI Urquiza Reserves - - -
03:00 INT FRL อังกฤษ VS สหรัฐอเมริกา - - -
03:15 BRA D2 ฟอร์ตาเลซ่า VS ยูเวนตูเด้ - - -
04:00 BRA D1 เซาเปาโล VS เกรมิโอ้ ปอร์โต้ - - -
04:00 USL D1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น VS Bethlehem Steel - - -
06:00 BRA D1 อินเตอร์นาซิอองนาล VS อเมริกา มิไนโร่ - - -
07:00 Union Sunchales
โคล่อน
08:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
ดิปอร์เทส โตลิม่า
08:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา
มาราธอน
08:00 Leones Univ Guadalajara
เอฟซี ฮัวเรซ
08:00 Plaza Amador
ซานฟานซิสโก
08:15 พลาเทนเซ่
UPNFM
09:00 Quiche FC
CD Puerto de Iztapa
09:00 เทาโร FC
Alianza FC (PAN)
10:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
14:00 ไอซ์แลนด์(ยู 21)
เม็กซิโก ยู 21
15:30 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี
มิเนอร์ว่า อคาเดมี่
15:30 Real Kashmir FC
โมฮัน บากอน
15:30 Aceh United FC
Kalteng Putra FC
15:30 ฮอง อันห์ ยาลาย ยู 21
รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21)
17:00 เกรฟ (ญ)
นาสบี้ บีเค (ญ)
17:00 อุซเบกิสถาน
เลบานอน
18:00 Aalborg Chang
RKG
18:00 FC Skanderborg
Fuglebakken
18:30 Churchill Brothers
ชิลลอง ลายอง
18:35 จีน ยู21
ไทย (ยู 21)
19:00 Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Mahane Yehuda
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง)
เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง)
19:00 CA Ituzaingo Reserves
Excursionistas Reserves
19:00 Barracas Central Reserves
ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง)
19:00 San Martin Burzaco Reserves
Lujan Reserves
19:00 เซอร์เบีย(ยู 21)
มอนเตเนโกร(ยู 21)
19:05 Al-Sadd FC(SA)
Al-Ghazwa
19:30 A.S. Marsa
Club Sportif Sfaxien
19:30 CS. Hammam-Lif
สตาดา จาบีเซ็น
19:30 ซีเอ บิเซอร์ติน
สตาดิ ตูนิเซียน
19:30 E.Gawafel.S.Gafsa
Stade Africain Menzel Bourguiba
19:30 AS Oued Ellil
J.S. Kairouanaise
19:30 A.S Djerba
E. M. Mahdia
19:30 El Ala
ES du Sahel
19:30 Zitouna Chommakh
Croissant Msaken
19:30 Oasis Sportive Kebili
El Alia Sport
19:30 AS Slimane
US Tataouine
19:30 Rejiche
U.S.Monastir
19:30 Sporting Ben Arous
อีเอส เมทเลาอิ
19:30 Ahly Sfaxien
Club Africain
19:30 Bouselem
Ajim Djerba
19:30 Chebba
US Ben Guerdane
20:00 Al-Nasr Benghazi
Darnes
20:00 Ngom Egdabya
Al Sadaqa FC
20:00 อิหร่าน
ตรินิแดดและโตเบโก
21:00 พอร์ท ทัลบ็อต
Goytre AFC
21:00 อิตาลี ยู20
เยอรมัน ยู20
21:30 เอฟซี ซูมี่
เฮลิออส คาร์เคียฟ
22:00 เฮนดอน
Metropolitan Police
22:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
อิตติฮัด เด แทงเจอร์
22:00 Enugu Rangers International
Abia Warriors
22:00 MFM FC
Kano Pillars
22:00 คาซัคสถาน
ลัตเวีย
22:00 ทาลวิล
เอฟซี ลินท์ 04
22:00 รัสเซีย(ยู 20)
สวีเดน ยู20
22:00 ปากีสถาน
ปาเลสไตน์
22:30 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
เลช พอซนาน
22:59 ซิกม่า โอโลมุช
ฟาสตาฟ ซลิน
22:59 เปโตรเจ็ท
เอล อาห์ลี
22:59 คูเวต
บาห์เลน
23:30 สโลวาน ลิเบอเรช
สโลวัคโก้
00:00 อีเอส เซทิฟ
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
00:00 โปแลนด์
สาธารณรัฐเช็ก
00:00 โรมาเนีย(ยู 21)
เบลเยียม (ยู 21)
00:00 โปรตุเกส ยู20
โปแลนด์ ยู20
00:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)
มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ)
00:30 สวิสเซอร์แลนด์ ยู20
ฮอลล์แลนด์ ยู20
00:30 อิตาลี(U21)
อังกฤษ(ยู 21)
00:45 ฝรั่งเศส (ยู 21)
โครเอเชีย(ยู 21)
01:00 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)
เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ ( ญ
01:00 อังกฤษ ยู18
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)
01:15 อิสราเอล
กัวเตมาลา
01:30 Maccabi Kishronot Hadera Women\s
เกิลซ็อคเกอร์อะคาเดมี่ (ญ)
01:30 Bnot Netanya (w)
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ)
02:00 ฟลาเมงโก
ซานโตส
02:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
02:45 เบลเยียม
ไอซ์แลนด์
02:45 โครเอเชีย
สเปน
02:45 ออสเตรีย
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
02:45 ฮังการี
เอสโตเนีย
02:45 กรีซ
ฟินแลนด์
02:45 อันดอร์รา
จอร์เจีย
02:45 ลักเซมเบิร์ก
เบลารุส
02:45 ซานมารีโน
มอลโดวา
02:45 เยอรมนี
รัสเซีย
02:45 ไอร์แลนด์
ไอร์แลนด์เหนือ
03:00 Deportivo Merlo Reserves
General Lamadrid Reserves
03:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง)
CA Colegiales Reserves
03:00 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง)
UAI Urquiza Reserves
03:00 อังกฤษ
สหรัฐอเมริกา
03:15 ฟอร์ตาเลซ่า
ยูเวนตูเด้
04:00 เซาเปาโล
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
04:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น
Bethlehem Steel
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล
อเมริกา มิไนโร่
โปรแกรมฟุตบอลล่วงหน้า
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล วัน ศุกร์ ที่ 16 พฤศจิกายน พ.ศ.2561
เวลา ลีก สด เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน ราคาบอล ครึ่งแรก เตะมุม ทรรศนะฟุตบอลวันนี้/ทีเด็ดบอลคืนนี้
07:00 COL D1 อากีลาส โดราดาส VS อ็องเซ่ กัลดาส - - -
07:00 BOL D1 โบลิวาร์ VS คลับ กัวบิร่า - - -
08:00 COL D1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า VS ลา อีคูดัด - - -
08:00 MEX D2 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา VS แอตแลนเต้ - - -
08:30 INT FRL เปรู VS เอกวาดอร์ - - -
07:00 อากีลาส โดราดาส
อ็องเซ่ กัลดาส
07:00 โบลิวาร์
คลับ กัวบิร่า
08:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
ลา อีคูดัด
08:00 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา
แอตแลนเต้
08:30 เปรู
เอกวาดอร์