ผลบอล ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนนี้
ผลบอล ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน เช็กผลบอลสด ทุกลีก โปรแกรมบอล เมื่อคืนนี้ โปรแกรมบอล ตารางบอลเมื่อคืน สมาชิกทุกท่านสามารถติดตามผลบอลย้อนหลังได้จากเมนูนี้ และหากต้องการดูผลบอลย้อนหลังหลายวัน สามารถคลิกเลือกวันได้ที่รูปปฏิทินมุมบนขวามือ ของตารางได้เลยครับ โดยปฏิทินนี้สามารถดูได้ทั้งผลบอลย้อนหลัง และตารางบอลล่วงหน้า1 วันครับ ซึ่ง ตารางบอล ราคาบอล และทรรศนะฟุตบอล จะเริ่มอัพเดทเวลา06.00น. ของทุกๆวัน
ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนนี้
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล วัน พุธ ที่ 14 พฤศจิกายน พ.ศ.2561
เวลา ลีก สด เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน ราคาบอล ครึ่งแรก เตะมุม ทรรศนะฟุตบอลวันนี้/ทีเด็ดบอลคืนนี้
08:00 WWCPE จบ ปานามา (ญ) 3 1 - 1 อาร์เจนตินา (ญ) 1 3 1 - 0 - -
09:00 THA UL จบ Rajamangala University Thanyaburi 5 2 - 1 มหาวิทยาลัยมหิดล 3 0 - 0 - -
10:50 THA UL จบ Rambhai Barni Rajabhat University 0 - 2 Rajamangala University of Tech Tawan-ok 2 0 - 2 - -
11:00 THA UL จบ Yi Du Institute of Physical Education 2 0 - 0 Nakhon Pathom Rajabhat University 0 - 0 - -
13:00 IDN PL จบ Persitoli Tolikara 2 3 - 0 Persiter Ternate 1 1 - 0 - -
13:35 THA UL จบ Rajabhat Petchaburi Univerisity 2 - 1 Rajabhat Rajanagarindra University 4 0 - 1 - -
14:00 THA UL จบ Thepsatri Rajabhat University 2 2 - 1 Valaya Alongkorn Rajabhat University 1 1 - 0 - -
15:00 IDN PL จบ PSKC Cimahi 1 2 0 - 0 เปอซิมาร์ มาลัง 6 0 - 0 - -
15:00 IND BLR D1 จบ RS Sports Club 3 1 - 1 Postal Department 2 1 - 0 - -
15:30 IDN D1 จบ PS Mojokerto Putra 5 3 - 1 เซเมน ปาดัง 3 2 - 0 - -
15:30 VIE U21 จบ ทีที ฮา นอย ยู 21 1 4 1 - 0 Viettel FC U21 1 1 - 0 - -
16:00 UEFA U19 จบ อังกฤษ(ยู 19)(N) 4 - 0 มอลโดวา(ยู 19) 3/3.5 1 - 0 - ทีเด็ดฟันธง รองมอลโดว่า*
16:00 IND MizPL จบ Bethlehem VT FC 2 1 - 2 Chanmari FC 1 - 1 - -
16:30 UZB D1 จบ เอฟเค โยซโยวอน 2 - 1 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 2 - 1 - -
16:30 UZB D1 จบ เอฟเค กิฟดูวอน 3 - 2 PFC Labsa 1 0 - 2 - -
16:30 UZB D1 จบ ซามิน 5 - 0 อีฟทิเซอร์ เอฟเค 1 - 0 - -
16:30 UZB D1 จบ เอฟซี เชอเดอร์ 1 - 1 นูราฟโชน บุคฮารา 0 - 0 - -
17:00 UEFA U19 จบ อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)(N) 4 1 - 4 อิสราเอล ยู19 1 0.5/1 0 - 2 - ทีเด็ดฟันธง รองอาร์เซอร์ไบจาน*
17:00 UEFA U19 จบ ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) 1 - 0 มอลตา(ยู 19) 3 4.5 1 - 0 - ทีเด็ดฟันธง ต่อโหดไป ขอใส่มอลต้า**
17:00 KOR D3 จบ กิมแฮ ซิตี้ 1 - 2 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 3 0 - 1 - -
17:00 HUN U19A จบ Illes Akademia Haladas(U19) 3 0 - 0 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 3 0 - 0 - -
17:00 IND BLR D1 จบ Jawahar Union 1 - 1 Bangalore Dream United FC 1 1 - 1 - -
17:00 SLL จบ Blue Star 0 - 0 ซูเปอร์ซันเอสซี 1 0 - 0 - -
17:00 INT FRL จบ อาร์เมเนีย ยู19 2 0 - 4 เนเธอร์แลนด์(ยู 19) 2.5 0 - 3 - สู้กันได้ที่ไหนลวกพี่ อาร์เมเนียโดนขยี้คาบ้านแหง๋**
17:10 SLL จบ Red Star SC 1 - 2 โคลัมโบเอฟซี 0 - 0 - -
17:30 HK RL จบ Hoi King Reserves 1 - 2 ลีแมน เอฟซี(สำรอง) 1 0 - 1 - -
17:30 INT CF จบ ซูลเต้ วาเรเกม 0 - 0 เอ็นเอซี เบรด้า 1 0 - 0 - -
17:30 IND GoaPL จบ Panjim Footballers 1 - 5 Velsao SCC 1 1 - 3 - -
17:30 IND GoaPL จบ Corps of Signals 1 1 - 1 วาสโก SC 2 1 - 1 - -
18:00 RUS D1 จบ สปาร์ตัก มอสโก 2 4 3 - 0 ซิเบียร์ 4 1 2 - 0 - มอสโคว์ฯ 2 มีลุ้นชนะได้เลย ซิเบียร์ฯ นัดเยือนแย่*
18:00 INT FRL จบ สเปน(ยู 19) 1 0 - 0 นอร์เวย์(ยู 19) 1 0 - 0 - -
18:00 INT FRL จบ สโลวาเกีย(ยู 17) 2 - 1 ฮังการี ยู17 2 - 0 - -
18:30 RUS D1 จบ สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0 - 1 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 3 1.5 0 - 1 - ฟอร์มสวนทางกันสุดกู่ วันนี้จ่าฝูงกินหมูแทนข้าวเย็น*
18:30 IRN PR จบ ไซปา 1 0 - 0 Mashin Sazi 3 0 - 0 - -
18:45 INT CF จบ เอฟเค วอซโดวัค 4 - 0 FK Zeleznicar Pancevo 1 - 0 - -
18:45 BUL TL จบ Balkan Botevgrad 1 - 0 Septemvri Sofia 1 0 - 0 - -
18:45 BUL TL จบ มินยอร์ เพอร์นิค 1 2 - 0 FC Hebar Pazardzhik 1 1 - 0 - -
18:45 INT FRL จบ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 1 2 - 1 คูเวต (ยู 23) 2 1 - 0 - -
19:00 RUS D1 จบ เชอตาโนโว มอสโก 3 3 - 1 เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 3 54 0 - 0 - ดูแล้วนิจนีนอฟฯ ไม่แพ้กลับไป สุ้นคว้าชัยได้เลย**
19:00 RUS D1 จบ เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 0 เอฟเค ทิวเมน 3 0.5 0 - 0 - นัดก่อนไทยูเมนฯ โดนส่องหงายคาบ้าน งานเข้าล่ะ**
19:00 SVK U19 A จบ สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 0 - 0 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1 0 - 0 - -
19:00 ISR CL จบ ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 2 2 - 0 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 0 - 0 - -
19:05 KSA D1 จบ อัล-โชอาลาห์ 3 0 - 1 แอ๊บฮา 3 0 - 0 - -
19:10 KSA D1 จบ อัล มอจเซล 1 3 0 - 0 Al-Washm 2 0 - 0 - -
19:10 Bra SD จบ CA Juventus U19 2 3 - 2 Liga Sorocaba U19 4 3 - 1 - -
19:30 UEFA U19 จบ กรีซ(ยู 19)(N) 4 - 0 ยิบรอลตา (ยู19) 1 4.5 3 - 0 - กรีซมีของ ยิงกระจาย*
19:30 UEFA U19 จบ โรมาเนีย(ยู 19) 5 1 - 1 บัลแกเรีย(ยู 19) 1 4 0/0.5 1 - 0 - โรมาเนีย ลงเป็นยิง**
19:30 INT CF จบ Ljubic Prnjavor 3 2 - 1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2 2 - 0 - -
19:30 Gre Atr Cup จบ Keravnos Irakliou 1 2 1 - 2 Rouvas Football Club 2 0 - 0 - -
19:30 Gre Atr Cup จบ Idomeneas Galata 2 - 1 Chalis Varipetrou 2 1 - 1 - -
19:30 Gre Atr Cup จบ Kanaria 1 - 0 Dias Irakliou 2 0 - 0 - -
19:35 KSA D1 จบ อัล อันซาร์ 1 0 - 0 อัล คาลีจ 3 0 - 0 - -
19:35 KSA D1 จบ Al-Ameade 2 - 2 เจดดาห์ คลับ 0 - 1 - -
20:00 UEFA U19 จบ จอร์เจีย (ยู 19) 1 7 - 0 ลิคเทนสไตน์ ยู19 2 2 - 0 - ทีเด็ดฟันธง สองลูก ขอกาจอร์เจีย*
20:00 UEFA U19 จบ มาซิโดเนีย(ยู 19)(N) 3 1 - 1 โครเอเชีย(ยู 19) 2 1/1.5 1 - 0 - ทีเด็ดฟันธง รองมาซิโดเนีย*
20:00 GRE Cup จบ เออร์โกเทลิส 2 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1 0 - 1 - -
20:00 SER CUP จบ เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 5 1 - 1 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 1 - 0 - -
20:00 TUN D1 จบ เอสเปรานซ์ เอสที 1 3 - 0 เอเอส กาเบส 2 2 - 0 - -
20:00 Qualifier จบ บุรุนดี (ยู 23) 2 - 0 แทนซาเนีย ยู 23 0 - 0 - -
20:00 Qualifier จบ เอธิโอเปีย ยู23 1 2 4 - 0 โซมาเลีย ยู 23 3 2 - 0 - -
20:00 Qualifier จบ เคนยา ยู 23 5 - 0 Mauritius U23 1 2 - 0 - -
20:00 INT CF จบ เอสวี เม็พเพ่น 1 - 0 เอ็มเมน 0 - 0 - -
20:00 INT CF จบ เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 1 - 1 สตาดิ ตูนิเซียน 0 - 1 - -
20:00 SVK U19 A จบ ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2 2 - 2 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 2 1 - 2 - -
20:00 SVK U19 A จบ เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 2 0 - 1 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1 0 - 0 - -
20:00 SLO U19 จบ ND Ilirija Ljubljana U19 2 0 - 1 NK Publikum Celje U19 3 0 - 1 - -
20:00 SLO U19 จบ อลิมเปีย ลุบจ์จาน่า (ยู 19) 3 2 - 0 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 2 - 0 - -
20:00 Gre Atr Cup จบ Aias Paralias Aspropirgou 1 - 3 Vizas Megaron 0 - 3 - -
20:00 Gre Atr Cup จบ APS Leon 2 1 - 2 AE Zefiriou 2 0 - 1 - -
20:00 Gre Atr Cup จบ Mandraikos 8 - 0 Megarikos 5 - 0 - -
20:00 Gre Atr Cup จบ Mimas Mikrasiatiki 1 7 1 - 2 Asteras Magoulas 1 4 1 - 0 - -
20:00 Gre Atr Cup จบ Zofria 4 4 - 2 Nea Peramos 3 3 - 1 - -
20:00 ARG RESL จบ ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 4 2 - 0 เบลกราโน่(สำรอง) 4 2 - 0 - -
20:00 INT FRL จบ เยอรมนี (ยู 19)(N) 2 0 - 1 โปรตุเกส(ยู 19) 4 0 - 0 - -
20:00 INT FRL จบ ไอร์แลนด์ (ยู 17) 1 - 4 เยอรมนี(ยู 17) 0 - 1 - -
20:15 UEFA U19 จบ ลิธัวเนีย (ยู 19)(N) 2 0 - 5 เบลเยียม(ยู 19) 2 1.5/2 0 - 2 - ทีเด็ดฟันธง รองลิธัวเนีย มีเคลียร์*
20:30 Qualifier จบ Seychelles U23 1 - 1 ซูดาน ยู 22 0 - 0 - -
20:30 Qualifier จบ อูกานดา ยู23 1 - 0 South Sudan U23 2 0 - 0 - -
20:30 Qualifier จบ รวันดา ยู23 3 0 - 0 คองโก ยู 23 0 - 0 - -
20:30 INT CF จบ เฮลมอนด์สปอร์ต(สำรอง) 1 - 4 เดอ กราฟแช็พ (สำรอง) 1 - 1 - -
20:30 SAFL จบ เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด 0 - 1 รอยัล อีเกิลส์ 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Rovigo Calcio 2 1 - 0 APDC Chions 2 1 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ USD Classe 3 1 - 2 โมเดน่า 2 1 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ reggiana AC 3 - 1 Mezzolara 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ จีเลียโนว่า 6 0 - 0 Jesina Calcio 2 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ เอพริลเลีย 3 2 - 1 อเวลลิโน่ 2 2 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Team Altamura 4 2 - 2 ทารันโต้ 1 2 1 - 2 - -
20:30 ITA S4 จบ Scandicci 1 2 - 1 US Pianese 1 1 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Castrovillari 4 1 - 1 SSC Bari 1908 2 0 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ โปรเซดโต้ 1 4 - 3 มานโตวา 3 2 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ ทูดอร์คูร์อัวล์ 2 3 - 0 ASD San Gimignano Sport 3 2 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Citta di Messina 2 3 - 2 เมสสิน่า 1 4 2 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ เอเอสดี บรา 2 1 - 1 ซาโวนา 4 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Ligorna 3 1 - 2 Unione Sanremo 3 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Portici 1906 1 1 - 1 Roccella 2 1 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Sammaurese 2 0 - 1 Sangiustese 2 0 - 0 - -
20:30 IND MizPL จบ Electric Veng FC 2 2 - 0 Chawnpui 1 1 2 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ ตราสเตเวเร กัลโช่ 3 1 - 1 Albalonga 1 4 1 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ USD Latte Dolce 3 1 - 0 ASD Flaminia Civita Castellana 2 1 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ US Inveruno 3 3 - 1 Fezzanese 1 3 0 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ US Fiorenzuola 2 3 - 1 ASD Sasso Marconi 3 2 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Tamai 1 2 - 3 มอนเตเบลลูนา 3 1 - 2 - -
20:30 ITA S4 จบ SS Nola 1925 4 1 - 2 Gragnano 3 0 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ เซสตริ เลเวนเต 2 3 - 1 Borgaro 1 4 1 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ Sandona 3 2 - 3 AC Este 3 1 - 2 - -
20:30 ITA S4 จบ Rezzato 3 2 - 0 Legnago Salus 4 1 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ A.C. Crema 1908 1 0 - 1 ASD Adrense 1909 2 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ ASD Cartigliano 1 5 2 - 2 Clodiense 1 3 1 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ Villafranca 3 1 - 2 GSD Ambrosiana 1 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Axys Zola 1 2 4 - 0 Lentigione 3 2 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ ACD Campodarsego 1 2 - 0 Asc St Georgen 2 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ As Casale Calcio 4 2 - 0 US Folgore Caratese 1 1 2 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Castiadas 4 0 - 0 SFF Atletico 2 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Citta di Fasano 3 2 - 1 Audace Cerignola 5 1 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Darfo Boario 2 1 - 0 Olginatese 2 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ กาวอร์ราโน 1 1 - 0 Bastia 1924 3 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Gelbison 6 1 - 1 AZ Picerno ASD 1 0 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ Ghivizzano 2 1 - 4 Aglianese 4 0 - 3 - -
20:30 ITA S4 จบ เลชโก้ 3 2 - 1 Chieri 3 2 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Massese 1 0 - 0 San Donato Tavarnelle 2 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ Montevarchi 4 2 - 3 Sangiovannese 3 2 - 2 - -
20:30 ITA S4 จบ นาร์โด 4 2 - 0 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 2 1 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ โนเซริน่า 1 - 1 ASD Troina 4 0 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ Nuova Monterosi 1 3 1 - 0 ASD Lanusei 3 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ ปอนเต ซาน เปียโตร 1 3 - 1 US Ciserano 1 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ San Nicolo Notaresco 3 2 - 1 Asd Pineto Calcio 3 0 - 1 - -
20:30 ITA S4 จบ SSCD Granata 1924 3 0 - 2 FC Francavilla 1 0 - 1 - -
20:45 ARG D2 จบ ซาร์เมียนโต้ 2 2 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 2 0/0.5 1 - 0 - บอลบ้านใครบ้านมันนะคู่นี้ เลือกเชียร์ที่ซาร์เมนโต้*
21:00 UEFA U19 จบ ไอซ์แลนด์ ยู19 2 - 1 ตุรกี ยู19 1 1 - 0 - ทีเด็ดฟันธง รองไอซ์แลนด์ *
21:00 UEFA U19 จบ เซอร์เบีย(ยู 19)(N) 1 4 2 - 2 คาซัคสถาน(ยู 19) 3 2 0 - 2 - ทีเด็ดฟันธง รองคาซัคสถาน เบิกบานอุรา*
21:00 RUS D1 จบ ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1 0 - 1 ทอมสค์ 0.5 0 - 0 - เซนิตฯ 2 จะต้านยังไงไหว รองฝูงมีลุ้นไปลีกสูงสุด*
21:30 ITA S4 จบ FBC Gravina 4 3 - 1 Pomigliano 3 1 - 0 - -
21:30 INT FRL จบ อุซเบกิสถาน ยู23 1 2 - 2 ญี่ปุ่น ยู 21 2 - 2 - -
21:35 KSA D1 จบ Al-Adalh 5 2 - 0 Al-Jabalain 1 0 - 0 - -
22:00 RUS D1 จบ มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 4 0 - 1 เอสเคเอ อิเนอจิย่า 3 54 0 - 1 - คาบารอฟสคฯ เกรดบอลข่มเยอะ เชื่อเหอะชนะชัวร์**
22:00 RUS D1 จบ เอฟเค โซชิ 1 4 4 - 2 โรเตอร์ โวลโกกราด 3 0.5 3 - 0 - เจอกันมาโรเตอร์ฯ แจ่มกว่าชัดเจน จำเป็นต้องตาม*
22:30 RUS D1 จบ ชินนิค ยาโรสลาฟ 3 1 - 0 เฟเคิล 3 0.5 0 - 0 - ยังจะกล้าเป็นต่อเน๊าะซินนิคฯ เสมอกับแพ้อยู่ประจำ**
22:45 SWE D2 จบ ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1 4 - 2 วาลเบิร์ก เอฟซี 3 0/0.5 2 - 0 - นัดนี้ยกให้น้องเค้าก่อน แล้วค่อยไปไล่ต้อนที่บ้าน**
22:59 UEFA U19 จบ สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 4 2 - 1 ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) 1 2.5/3 1 - 1 - ทีเด็ดฟันธง รองลักเซมเบิร์ก*
22:59 UEFA U19 จบ สวีเดน(ยู 19)(N) 2 - 1 ซานมารีโน(ยู 19) 3.5/4 0 - 0 - สวีเดน ยิงกระจาย*
22:59 RUS D1 จบ อแวนการ์ด คุร์สค์ 5 4 - 0 เอฟเค คิมกี้ 2 0.5 1 - 0 - ซวยแล้ววว คิมกี้ฯ ดันมาเจอเจ้าบ้านตอนต้องเอา*
22:59 SWE U21AS จบ ฮัมมาร์บี้ (ยู 21) 2 2 - 0 ฮัคเค่น (ยู 21) 1 1 - 0 - -
22:59 LAT D2 จบ เมตต้า/ลู ริกา 7 - 2 Super Nova 1 3 - 0 - -
22:59 Mali C จบ Real Bamako 2 3 - 2 Yeelen 2 2 - 2 - -
22:59 Gre Atr Cup จบ Ikaros Mournion 1 1 1 - 2 Iraklis Nerokourou 6 0 - 1 - -
22:59 Gre Atr Cup จบ พานาเลฟซิไนกอส 4 3 - 0 อคราติตอส นีออน ลิโอซิยง 4 0 - 0 - -
22:59 INT FRL จบ โครเอเชีย ยู20 1 3 - 1 เบลารุส ยู20 4 1 - 0 - -
00:00 WCWU17 จบ สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17(N) 3 - 0 แคเมอรูน(ญ) ยู 17 2 2 - 0 - -
00:00 UEFA U19 จบ เวลส์(ยู 19) 1 - 2 สกอตแลนด์(ยู 19) 2 0.5 0 - 0 - ทีเด็ดฟันธง รองเวลส์*
00:00 RUS D1 จบ บัลติก้า 2 0 - 2 ลุช เอเนอร์จีย่า 1 0.5 0 - 1 - วลาดีวอสตอคฯ เหนียวนะครัชช คิดว่าจัดได้หราา**
00:00 Qualifier จบ มอริเตเนีย ยู 23 1 - 2 กินี ยู23 1 - 0 - -
00:00 Qualifier จบ อิเควทอเรียล กินี(ยู 23) 1 - 1 Sao Tome Principe U23 1 - 1 - -
00:00 Bra SD จบ Rio Branco EC U19 1 5 - 1 EC Osasco U19 4 2 - 1 - -
00:15 INT CF จบ Deportivo La Coruna W 2 0 - 1 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 1 0 - 0 - -
00:25 Brazil CUP จบ SC Oriente U19 1 3 1 - 0 Juventude RSU19 3 1 - 0 - -
00:30 INT CF จบ เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 3 - 0 Freiburger FC 0 - 0 - -
00:30 Brazil CUP จบ Torino FC Brasil U19 1 2 0 - 1 Lajeadense RS U19 2 0 - 1 - -
00:30 INT FRL จบ เปรู ยู20 1 1 2 - 1 เอกวาดอร์ ยู20 1 1 0 - 1 - -
00:45 Brazil CUP จบ PRS Futebol Clube U19 1 1 - 6 Brasil de Pelotas RS U19 4 1 - 2 - -
01:00 SWE D2 จบ ซีเรียนสก้าเอฟซี 1 1 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 4 0/0.5 0 - 0 - เกรดบอลยังห่างกันพอตัว น่ากลัวจะเสร็จวาร์นาโม่**
01:00 INT CF จบ เลกาเนส 2 1 - 3 อัลคอร์ค่อน 1 0 - 0 - -
01:00 SWE D3 จบ เอฟซีโทรลฮัทตัน 2 2 - 1 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 2 1 - 0 - -
01:00 ITA S4 จบ Sarnese 2 0 - 1 FC Savoia 1908 2 0 - 0 - -
01:00 GER LS จบ SV Merchweiller 1 1 - 6 Borussia Neunkirchen 3 0 - 2 - -
01:00 BRA CPY จบ ซานตา ครูซ พีอี (เยาวชน) 4 2 - 1 อเมริกา พีอี (เยาวชน) 3 1 - 0 - -
01:00 INT FRL จบ สวิตเซอร์แลนด์ 0 - 1 กาตาร์ 1 2/2.5 0 - 0 - คืนนี้กาตาร์บุกมาสู้ตาย เต็มที่พ่ายไม่เกินสองเม็ด**
01:30 SWE D3 จบ Haninge 2 - 2 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0 - 1 - -
01:30 DWLWC จบ วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 1 - 3 วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) 1 - 1 - -
01:30 GER OBW จบ SSV Merten 4 3 - 1 VfL Alfter 3 2 - 1 - -
01:30 GER LS จบ FSV Salmrohr 4 0 - 0 Rot-Weiss Koblenz 4 0 - 0 - -
01:30 GER LS จบ SG Neitersen/Altenkirchen 1 1 - 3 Sportfreunde Eisbachtal 1 0 - 2 - -
01:30 GER LS จบ TSV 1881 Gau-Odernheim 1 0 - 4 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0 - 1 - -
01:30 ICE PSC จบ ไวกิงเกอร์ โกตู 1 2 - 8 เคอาร์ เรย์ยาวิค 2 - 3 - -
01:40 GER LS จบ ทียูเอสโคเบลนซ์ 1 1 - 1 ไอน์ทรัค เทรียร์ 2 0 - 0 - -
02:00 WCWU17 จบ เกาหลีใต้ (ญ) ยู17(N) 0 - 4 สเปน(ญ) ยู17 0 - 1 - -
02:00 UEFA U19 จบ ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 2 0 - 0 โปแลนด์ (ยู 19) 1 0.5/1 0 - 0 - ทีเด็ดฟันธง รองไอร์แลนด์เหนือ*
02:00 Spain D4 จบ CD Roda 1 1 - 0 Torre Levante Orriols 5 1 - 0 - -
02:00 Spain D4 จบ ซีอี เอสปอร์เลส 2 0 - 2 UD Poblense 2 0 - 1 - -
02:00 PLI CUP จบ นอริช ซิตี้(U23) 0 - 3 แอธเลติก บิลเบา บี 0 - 1 - -
02:00 GER OBW จบ Borussia Freialdenhoven 2 1 - 3 วีกเบอร์ก บีค 1 4 0 - 0 - -
02:00 GER OB จบ ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 2 3 - 1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 2 0 - 1 - -
02:00 FRA D5 จบ สทราซบูร์ 2 1 1 - 1 มูลูส 1 0 - 0 - -
02:00 INT FRL จบ สเปน(ยู 21) 4 - 1 เดนมาร์ก(ยู 21) 1/1.5 3 - 1 - เด็กกระทิงยิงขาดกระจาย สู้กันไม่ได้หรอกคร้าบบ*
02:10 GER OBW จบ Siegburger SV 04 1 - 1 FC Viktoria Arnoldsweiler 2 0 - 0 - -
02:15 MWD1 จบ Mgarr United FC Women\s 1 - 2 บีร์คีร์คารา (ญ) 0 - 2 - -
02:30 INT CF จบ ราโย่ บาเยกาโน่ 3 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ 1 2 - 1 - แค่เตะกันขำๆ ราโย่วว ไม่น่าทำลงนะ เสมอเถอะ**
02:30 ITA S4 จบ Seregno 3 3 - 3 โคโม 2 5 1 - 1 - -
02:30 ITA S4 จบ US Palmese 1 0 - 0 Rotonda 1 0 - 0 - -
02:30 ITA S4 จบ ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 0 - 0 U.S Bitonto 0 - 0 - -
02:30 ITA S4 จบ พาเวีย 3 3 - 1 AC Calvina Sport 2 1 - 0 - -
02:30 VEN D2 จบ ลาล่าเอฟซี 2 2 - 1 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 3 0 - 1 - -
02:30 ITA S4 จบ AC Locri 1 5 0 - 2 Cittanovese 2 0 - 1 - -
02:40 VEN D2 จบ ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 3 0 - 2 มาการิต้า เอฟซี 1 0 - 0 - -
02:45 ENG CS จบ กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 3 3 - 4 วอคกิ้ง 1 0.5 3 - 2 - กลอนเชสเตอร์ฯ ปีนี้ยิ่งเล่นยิ่งแย่ ถ้าแพ้ก็ไม่แปลก**
02:45 ENG-S PR จบ ทอนตัน ทาวน์ 4 - 0 Walton Casuals 2 - 0 - -
02:45 ENG RYM จบ เลเธอร์เฮด 3 2 - 1 คิงสโตเนียน 2 1 - 1 - -
02:45 ENG RYM จบ เมอร์สทัมเอฟซี 2 1 - 1 Margate 1 1 - 0 - -
02:45 ENG JPT จบ น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 4 - 2 ดอนคาสเตอร์ 1 0.5 3 - 0 - ดอนคาสเตอร์ประสบการณ์เหนือกว่า บุกมาทำแสบ*
02:45 ENG JPT จบ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 3 - 0 เซาแธมป์ตัน (ยู 21) 4 0.5/1 3 - 0 - เจอทีมอ่อนสุดในสาย ชนะไม่ได้โดนแฟนสวดยับ*
02:45 ENG FAT จบ คาร์เทน ทาวน์ 2 0 - 4 ฟาสเลย์ เซลติก 0 - 3 - -
02:45 INT CF จบ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 - 2 แอธเลติก บิลเบา 1 0/0.5 1 - 1 - ถึงจะอยู่คนล่ะลีก แต่ลาคอฯ เฝ้าบ้านฟอร์มพีคจริงๆ*
02:45 Man PC จบ แทรฟฟอร์ด 2 0 - 1 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 4 0 - 0 - -
02:45 NIR Rl จบ นิวรี่ ซิตี้(สำรอง) 2 2 - 2 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 1 1 1 - 2 - -
02:45 NIR Rl จบ บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 0 - 6 เกล็นโตรัน(สำรอง) 0 - 1 - -
02:45 ITA S4 จบ เชเซน่า 1 1 1 - 0 ASD Savignanese 2 1 - 0 - -
02:45 Ire LSL จบ มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 4 1 - 1 Newbridge Town 0 - 0 - -
03:00 WCWU17 จบ เกาหลีเหนือ (ญ) ยู17(N) 1 - 4 เยอรมนี(ญ) ยู 17 0 - 2 - -
03:00 SCO RC จบ ควีนส์ พาร์ก ยู 20 2 0 - 1 แอร์ดรีโอเนียนส์ ยู 20 1 0 - 1 - -
03:00 BRA CPY จบ แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 2 4 - 1 Moto Club de Sao Luis U20 1 1 - 1 - -
03:30 INT FRL จบ เวเนซูเอล่า ยู20 4 1 - 0 โบลิเวีย ยู20 3 1 - 0 - -
03:50 El Salvador C จบ CD Cacahuatique 2 1 - 1 Jocoro FC 4 0 - 0 - -
04:00 El Salvador C จบ Aderel Lourdes 2 1 1 - 2 CD Vendaval 1 0 - 0 - -
04:00 El Salvador C จบ Independiente San Vicente 2 1 - 2 อลิอันซ่า 1 1 - 0 - -
04:00 PRL จบ Sporting San Miguelito Reserves 2 1 - 1 อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง) 1 2 0 - 1 - -
04:00 GUA CUP จบ ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 1 4 0 - 0 Guastatoya 2 0 - 0 - -
04:00 GUA CUP จบ เดปอร์ติโบซานเปโดร 2 1 - 0 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1 1 - 0 - -
04:00 PRL จบ อินดิเพนเดนเต้(สำรอง) 2 0 - 0 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 3 0 - 0 - -
04:15 El Salvador C จบ ยูเวนตูเด้ อินดิเพีนนเดนเต้ 1 1 1 - 2 Santa Tecla 4 1 - 2 - -
04:30 BRA D1 จบ วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 1 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 54 0 - 0 - พารานาเอนเซ่ฯ เยือนอย่างแย่ น่าแพ้เหย้าเอาคืน*
05:00 WCWU17 จบ แคนาดา (ญ) ยู17(N) 3 - 0 โคลัมเบีย (ญ) ยู17 1 0 - 0 - -
05:00 CHI D2 จบ ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 3 2 - 0 โคเบรซอล 1 3 1 - 0 - -
05:05 Bra SD จบ คาร์โต ซีอี 1 1 - 0 Tiangua 1 5 1 - 0 - -
06:00 BRA D1 จบ บาเฮีย บีเอ 2 2 - 1 ซิเอร่า 3 0.5 1 - 1 - บาเอียเกมส์เหย้านิ่งกว่า แค่ซิเอร่าไม่น่าต้านไหว*
06:00 BRA D1 จบ ปารานา พีอาร์ 2 5 0 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 3 1 0 - 1 - อันดับต่างกันก็จริง แต่นอกบ้านพี่แกยิงชนะยากนะ**
06:00 INT CF จบ Assermurb Women 1 2 0 - 1 Atletico Acreano (w) 3 0 - 0 - -
06:00 COL D2 จบ คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 3 2 - 0 ลาเนรอส เอฟซี 2 0 - 0 - -
06:00 COL D2 จบ เรอัล คาร์ทาเกน่า 3 - 1 คอร์ตูลัว 2 - 0 - -
06:30 El Salvador C จบ CD Universidad de El Salvador 1 2 - 1 CD El Vencedor 2 2 - 1 - -
06:45 BRA D1 จบ ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2 1 - 0 โครินเธียนส์ 1 3 0.5 1 - 0 - โครินเธียนบ์ปีนี้นอกบ้านไม่เนียนเลย เคยๆกันอยู่*
06:45 BRA D1 จบ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 4 0 - 0 วิตอเรีย บีเอ 4 0.5 0 - 0 - บอลเก่งในบ้านด้วยกันทั้งคู่ น่าอยู่เรซิเฟ่ฯ เฮเบาๆ*
06:45 BRA D1 จบ พัลไมรัส 6 3 - 0 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 1 6 1/1.5 1 - 0 - พัลไมรัสเดี๋ยวจัดให้ ในรังโหดมากมาย รู้อ๊ะป่าวว*
02:00 URU RL เลื่อน ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 0 - 0 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) - - -
ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนนี้
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล วัน พฤหัสบดี ที่ 15 พฤศจิกายน พ.ศ.2561
เวลา ลีก สด เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน ราคาบอล ครึ่งแรก เตะมุม ทรรศนะฟุตบอลวันนี้/ทีเด็ดบอลคืนนี้
07:00 INT CF จบ Union Sunchales 2 3 - 2 โคล่อน 1 6 1 - 1 - -
07:20 USA NPSL จบ Instituto Atletico FC 3 2 - 8 Inter United Academy 1 1 - 3 - -
08:00 COL D1 จบ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 3 1 - 2 ดิปอร์เทส โตลิม่า 3 0 - 2 - -
08:00 COL D1 จบ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1 3 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 3 2 - 0 - -
08:00 HON D1 จบ เรอัล ซีดี เอสปานา 4 2 - 0 มาราธอน 4 1 - 0 - -
08:00 MEX D2 จบ Leones Univ Guadalajara 2 1 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 2 0 - 0 - -
08:00 BRA AP จบ Plaza Amador 1 - 2 ซานฟานซิสโก 2 0 - 1 - -
08:15 HON D1 จบ พลาเทนเซ่ 1 1 - 1 UPNFM 1 2 0 - 1 - -
09:00 GUA CUP จบ Quiche FC 1 5 0 - 0 CD Puerto de Iztapa 5 0 - 0 - -
09:00 BRA AP จบ เทาโร FC 1 1 - 0 Alianza FC (PAN) 2 0 - 0 - -