ผลบอล ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนนี้
ผลบอล ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน เช็กผลบอลสด ทุกลีก โปรแกรมบอล เมื่อคืนนี้ โปรแกรมบอล ตารางบอลเมื่อคืน สมาชิกทุกท่านสามารถติดตามผลบอลย้อนหลังได้จากเมนูนี้ และหากต้องการดูผลบอลย้อนหลังหลายวัน สามารถคลิกเลือกวันได้ที่รูปปฏิทินมุมบนขวามือ ของตารางได้เลยครับ โดยปฏิทินนี้สามารถดูได้ทั้งผลบอลย้อนหลัง และตารางบอลล่วงหน้า1 วันครับ ซึ่ง ตารางบอล ราคาบอล และทรรศนะฟุตบอล จะเริ่มอัพเดทเวลา06.00น. ของทุกๆวัน
ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนนี้
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล วัน จันทร์ ที่ 12 พฤศจิกายน พ.ศ.2561
เวลา ลีก สด เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน ราคาบอล ครึ่งแรก เตะมุม ทรรศนะฟุตบอลวันนี้/ทีเด็ดบอลคืนนี้
07:00 MEX D1 จบ ซานโตส ลากูน่า 1 2 1 - 1 คลับ อเมริกา 1 0 - 0 - -
07:00 JAM D1 จบ อาร์เน็ท การ์เดน 1 1 - 0 Mount Pleasant FA 3 0 - 0 - -
07:00 ARU DDH จบ เอสวีเอสเทรลล่า 4 3 - 1 SV Britannia 5 3 - 0 - -
07:45 COL D1 จบ แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 2 1 - 2 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 3 1 - 0 - -
07:50 MLS จบ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 3 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 1 - 0 - -
10:00 USA NPSL จบ California United FC II 1 1 1 - 0 Santa Ana F 1 1 1 - 0 - -
13:00 China RL จบ Beijing Renhe Reserves 1 1 - 1 Guangzhou Fuli Reserve 1 1 1 - 1 - -
15:00 RUS YthC จบ เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(เยาวชน) 0 - 2 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 0 - 1 - -
15:00 VIE U21 จบ ลองแกน(ยู 21)(N) 0 - 0 Viettel FC U21 0 - 0 - -
15:00 VIE U21 จบ Song Lan - yi U21(N) 1 1 - 1 ฮอง อันห์ ยาลาย ยู 21 0 - 0 - -
15:30 IDN D1 จบ Madura FC 3 1 - 0 PSS Sleman 2 0 - 0 - -
16:00 UZB LW จบ Kuruvchi Kokand 1912 Women 1 - 1 PFK Qizilqum Women 2 0 - 1 - -
16:30 UZB LW จบ Bunyodkor Tashkent Women 5 - 0 Shortan Guzor Women 1 2 - 0 - -
16:30 UZB LW จบ Lokomotiv Tashkent Women 2 2 - 3 Pakhtakor Tashkent Women 3 1 - 2 - -
16:55 Geo L3 จบ FC Gori 2 1 - 0 Imereti Khoni 2 0 - 0 - -
17:00 CZE U21 จบ สลาเวีย ปราก (ยู 21) 0 - 2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21) 1 0 - 2 - -
17:00 JAP FutL จบ Vasagey oita Futsal 2 - 2 Bardral Urayasu Futsal 0 - 1 - -
17:00 Geo L3 จบ FC Kolkheti Khobi 4 - 1 FC Betlemi Keda 2 - 0 - -
17:05 HUN WD1 จบ Astra Hungary Women\s 1 1 - 3 Viktoria FC Szombathely Women\s 0 - 2 - -
17:10 IND BLR D1 จบ ADE FC 3 3 - 0 Bangalore Eagles 2 0 - 0 - -
17:30 IRN D2 จบ Chooka Talesh 1 2 1 - 0 Avalan Kamyaran 1 3 0 - 0 - -
17:30 IRN D2 จบ Caspian Qazvin 2 1 - 1 Khoosheh Talai 2 1 - 0 - -
17:30 IRN D2 จบ Moghavemat Tehran 1 2 - 1 ดามาช กิลาน เอฟซี 4 1 - 1 - -
17:45 IRN D2 จบ Sardar Bukan FC 1 - 2 Shahrdari Bam 1 0 - 0 - -
17:45 IRN D2 จบ Shahrdari Hamedan 1 1 2 - 1 Foolad Natanz FC 2 0 - 0 - -
18:00 PAR RT จบ เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง) 1 - 0 Deportivo Santani Reserves 0 - 0 - -
18:00 PAR RT จบ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) 2 0 - 3 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) 1 0 - 1 - -
18:10 IRN D2 จบ เอสเตกฮลาน 1 2 - 1 Iranjavan Bushehr 1 4 1 - 1 - -
18:30 AFF Cup จบ เมียนมาร์ 2 4 - 1 กัมพูชา 1 0 - 1 - -
18:30 IDN ISL จบ ศรีวิจาย่า เอฟซี 1 2 - 0 บาริโต ปูเตรา 1 0 - 0 - -
19:00 ROM D1 จบ AFC Hermannstadt 4 1 - 1 โบโตซานี่ 2 0 - 0 - -
19:00 CZE U21 จบ เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21) 1 1 - 3 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 1 1 - 1 - -
19:00 CZE U21 จบ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 1 3 - 4 ไพรบราม (ยู 21) 0 - 1 - -
19:00 CZE U21 จบ เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) 1 2 - 0 เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) 2 1 - 0 - -
19:00 CZE U21 จบ บานิค ออสตราว่า (ยู 21) 2 1 - 3 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) 1 - 1 - -
19:00 DEN RL จบ เวเจิล (สำรอง) 1 1 - 3 ลิงบี้(สำรอง) 0 - 3 - -
19:00 DEN RL จบ โฮโบร สำรอง 2 2 - 1 มิดทิลแลนด์ (สำรอง) 4 1 - 0 - -
19:00 ISR CL จบ ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า 2 2 1 - 3 Hapoel Bnei Musmus 2 1 - 1 - -
19:00 ISR CL จบ Ironi Bnei Kabul 3 0 - 1 Maccabi Tamra 1 0 - 0 - -
19:30 ISR D3 จบ Hapoel Mahane Yehuda 5 0 - 0 Beitar Kfar Saba Shlomi 3 0 - 0 - -
19:30 ISR CL จบ FC Tzeirey Tamra 1 2 0 - 1 Bnei Majd Kurum 1 0 - 0 - -
19:30 ISR CL จบ Tzeirey Kafr Kana 3 2 - 3 Bnei Mamba Golan 2 0 - 1 - -
19:30 ISR CL จบ ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 4 3 - 1 ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่ 2 1 - 1 - -
19:30 ISR CL จบ ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2 3 - 0 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 1 2 0 - 0 - -
19:30 Kosovo L จบ KF Feronikeli 1 2 - 0 KF Ferizaj 3 2 - 0 - -
19:45 AFF Cup จบ มาเลเซีย 1 3 - 1 ลาว 4 1 - 1 - -
19:45 EGY D1 จบ El Dakhleya 1 3 0 - 2 อาหรับ คอนทรัคเตอร 1 0 - 1 - -
19:45 UAE จบ อัจมาน 3 0 - 1 อัล วาเซิ่ล 3 0 - 0 - -
19:45 UAE จบ อาห์ลี อัล ฟูจารัช 1 - 3 อัล ไอน์ 2 0 - 1 - -
20:00 ALB D1 จบ เคเอส กูเกซี 4 1 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 3 0 - 1 - -
20:00 CZE U21 จบ ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 3 2 - 2 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) 1 0 - 1 - -
20:00 ALG U21 จบ เอ็มซี โอราน (ยู21) 1 2 - 1 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21 2 0 - 1 - -
20:00 SCO RC จบ ฮาร์ทส์(สำรอง) 1 2 - 1 แพททริค ทริสเทล (ยู 20) 1 4 0 - 0 - -
20:00 ENG U23 D1 จบ คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 2 4 - 1 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 1 1 - 1 - -
21:00 SCO RC จบ คิลมาร์น็อค(สำรอง) 2 0 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน(สำรอง) 3 0 - 0 - -
21:30 SCO RC จบ เซนต์ จอห์นสโตน (ยู 20) 1 2 - 1 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20) 0 - 1 - -
21:35 KSA D1 จบ Al-Jeel 1 3 - 0 อัล โอลูบัช 1 1 - 0 - -
22:00 POR D2 จบ เอสโตริล 1 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1 - 0 - -
22:00 EGY D1 จบ เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่ 2 0 - 2 Nogoom El Mostakbal 1 0 - 1 - -
22:30 UAE จบ อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 1 1 - 2 อัล นาเซอร์ ดูไบ 2 0 - 1 - -
22:30 BLR WCUP จบ เอฟเค มินสก์ (ญ) 6 - 1 RGUOR Minsk (w) 3 - 0 - -
22:30 ICPD D1 จบ Moossou FC 2 3 - 0 Societe Omnisports De L\Armee 1 1 - 0 - -
22:30 BUL D2 จบ ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 6 0 - 0 อาร์ดา 5 0 - 0 - -
22:55 POR D3 จบ Sp Espinho 2 0 - 0 USC Paredes 1 5 0 - 0 - -
22:59 ALG D1 จบ เอ็มซี โอราน 3 0 - 0 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 3 0 - 0 - -
22:59 DEN RL จบ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 1 - 2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ(สำรอง) 0 - 0 - -
22:59 ROM D2 จบ โปลิ ทิมิโซอาร่า 2 1 - 2 Sportul Snagov 4 1 - 2 - -
22:59 SEN D2 จบ Amitie FC 1 0 - 0 Keur Madior 2 0 - 0 - -
23:45 ISR CL จบ เบต้าเปตะห์ ติกวา 5 0 - 1 Beitar Ramat Gan 3 0 - 0 - -
00:00 GRE D1 จบ อโพลลอน สมายร์นิส 3 1 - 2 อาริส ซาโลนิก้า 3 1 - 1 - -
00:00 ISR D2 จบ ฮาโปเอล อฟูล่า 2 2 - 0 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1 1 - 0 - -
00:00 ISR D2 จบ ฮาโปเอล เบนาย ลอด 4 0 - 0 Hapoel Iksal 2 0 - 0 - -
00:00 INT CF จบ มัลโม่ (ยู 21) 1 2 - 4 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1 3 1 - 1 - -
00:00 SER D2 จบ เอฟเค ทราจัล 4 1 - 2 เอฟเค เบซานิย่า 1 4 1 - 2 - -
00:30 DEN D1 จบ เฮลซิงกอร์ 2 1 - 3 วีบรอก 0 - 2 - -
00:30 INT CF จบ เฮอร์คิวลิส อัลเมโล สำรอง 1 3 - 1 เดอ กราฟแช็พ (สำรอง) 1 - 1 - -
00:30 BSWCP จบ อัลไลแอนซ์(ชายหาด) 5 - 5 Yablochnaya Beach 0 - 0 - -
00:30 HOL RE จบ เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) 1 3 1 - 4 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์(สำรอง) 2 1 - 2 - -
00:45 ISR D2 จบ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 3 2 - 1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 2 0 - 1 - -
00:55 PRL RT จบ ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) 2 - 0 ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(สำรอง) 1 - 0 - -
01:00 GER D3 จบ เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1 2 - 3 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1 1 - 1 - -
01:00 ISR D1 จบ ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1 4 - 3 แอชดอด เอ็มเอส 1 3 1 - 1 - -
01:00 EGY D1 จบ อัลอัสยูติ สปอร์ต 3 2 - 0 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 1 - 0 - -
01:00 ICPD D1 จบ AF Amadou Diallo Djekanou 3 1 - 0 ASI Abengourou 4 0 - 0 - -
01:00 BRA CPY จบ ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 1 3 - 1 คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) 2 1 - 0 - -
01:30 BSWCP จบ Zevs Beach 11 - 4 Severnaya Stolitsa Beach 0 - 0 - -
01:30 ARG B M จบ ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 3 1 - 0 Club Atletico Acassuso 1 2 0 - 0 - -
01:30 BEL U21 จบ เอเอสยูเปน (ยู 21) 2 0 - 1 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 1 0 - 0 - -
01:30 BEL U21 จบ แซงทรุยดอง ยู21 7 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง ยู21 4 - 0 - -
01:30 BEL U21 จบ รอนัล ชาเลอรัว ยู21 1 0 - 2 ซํลเต แวร์เกม ยู21 0 - 1 - -
01:30 BEL U21 จบ อันเดอร์เลช ยู21 2 - 0 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 2 0 - 0 - -
01:30 BEL U21 จบ สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21 6 - 3 โลเคอเรน ยู21 1 4 - 1 - -
01:30 ADT M จบ Claypole 4 0 - 1 Puerto Nuevo 1 1 0 - 1 - -
01:30 Bra SD จบ แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 3 0 - 1 กอยแอส ยู19 1 3 0 - 1 - -
01:30 ISR CL จบ เอฟซี เอลน่าฮาด้า นาเซเรต 1 3 0 - 2 Beitar Nahariya 3 0 - 1 - -
01:30 ACT M จบ Deportivo Laferrere 1 3 2 - 0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 2 1 - 0 - -
01:30 ACT M จบ El Porvenir 3 1 - 1 อิตูไซย์โง 3 0 - 1 - -
01:35 ARG D2 จบ นูเอว่า ชิคาโก้ 3 4 - 1 กิมนาไซ เมนโดซ่า 3 1 - 0 - -
01:45 ARG B M จบ Barracas Central 1 2 - 1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 4 2 - 1 - -
02:00 ROM D1 จบ กาซ เมตาน เมดิอัส 2 2 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 2 2 - 0 - -
02:00 BEL U21 จบ คอร์ตจิค ยู21 5 - 1 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 1 3 - 0 - -
02:00 ACT M จบ เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1 3 2 - 1 Central Cordoba De Rosario 2 2 1 - 1 - -
02:00 ENG U23LC จบ เลสเตอร์ ซิตี้(U23) 1 1 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(U23) 1 1 - 1 - -
02:00 ENG U23LC จบ ฮัลล์ ซิตี้(U23) 3 2 - 1 Oxford U23 2 1 - 0 - -
02:00 ENG U23LC จบ เรดดิ้ง(ยู 23) 2 3 - 0 เบอร์มิงแฮม(U23) 0 - 0 - -
02:10 ARG B M จบ ซาน เทลโม่ 1 0 - 1 UAI Urquiza 2 0 - 0 - -
02:30 GER D2 จบ โบคุ่ม 1 - 0 ดาร์มสตัดท์ 3 0 - 0 - -
02:30 ITA C1 จบ ปอนเทเดร่า 1 - 2 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1 3 0 - 0 - -
02:45 FRA D2 จบ แบรสต์ 3 2 - 1 น็องซี่ 2 0 - 1 - -
02:45 ENG RYM จบ คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1 2 - 0 ไวท์ฮอว์ก 2 2 - 0 - -
02:45 ENG FAC จบ แฮมตัน ลิชมอนด์ 3 1 - 2 โอลด์แฮม AFC 1 1 - 0 - -
02:45 ITA C1 จบ ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1 1 - 2 ตริเอสติน่า 3 1 - 2 - -
02:45 NIR D1 จบ คลิฟตันวิลล์ 1 3 - 1 นิวรี่ ซิตี้ 3 - 1 - -
02:45 Ire LSL จบ Beggsboro AFC 1 8 - 1 Inchicore Athletic FC 3 2 - 0 - -
02:45 NIR Rl จบ ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 1 5 - 2 อาดส์(สำรอง) 3 - 0 - -
02:50 ENG RYM จบ เฮอรินจี โบโรห์ 3 4 - 0 Tonbridge Angels 1 - 0 - -
03:00 SPA D2 จบ กิมนาสติก 4 1 - 3 เรอัล ซาราโกซ่า 4 1 - 1 - -
03:00 ARG D1 จบ คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1 3 2 - 1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 2 0 - 1 - -
03:00 SCO RC จบ แอร์ดรีโอเนียนส์ ยู 20 5 - 0 East Kilbride Reserves 3 4 - 0 - -
03:00 INT FRL จบ Kosovo (w) 0 - 4 ยูเครน(ญ) 0 - 0 - -
03:15 POR D2 จบ UD โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2 3 - 0 วาร์ซิม 3 1 - 0 - -
03:15 COL D2 จบ เวลเลดูปา เอฟซี 3 0 - 1 เดปอร์ติโว เปไรร่า 4 0 - 1 - -
03:15 COL D2 จบ ยูเนียน แมกดาเลนา 2 2 - 1 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1 2 1 - 0 - -
03:30 PER D1 จบ ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 5 2 - 3 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 2 1 - 1 - -
03:45 PAR D1 จบ เดปอร์ติโว คาเปียต้ 2 0 - 2 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 2 0 - 1 - -
05:00 BRA D1 จบ ซานโตส(N) 2 0 - 1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 0 - 1 - -
05:00 BRA FutL จบ Moldoda 7 - 3 อีซี ออร์โตลันเดีย(ฟุตซอล) 4 - 2 - -
05:00 BRA FutL จบ Uni Laffin de Sports 3 - 4 เกรมิโอ บารูเอรี่(ฟุตซอล) 1 - 2 - -
05:00 BRA FutL จบ AD Indaiatuba/CLU Futsal 4 - 1 เซนต์ จอส ฮอกไกโด ฟุตซอล 0 - 0 - -
05:00 BRA FutL จบ Yoka 0 - 4 Della Sena indoor 0 - 2 - -
05:15 ARG D1 จบ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 3 0 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 0 - 0 - -
05:15 ARG D1 จบ CA ฮูราแคน 2 - 1 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1 2 - 0 - -
06:00 PAR D1 จบ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 5 1 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1 1 1 - 1 - -
06:00 ARG D2 จบ เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 3 2 - 0 วิลล่า ดาลมิเน 1 1 - 0 - -
06:00 ARG D2 จบ คิลเมส 1 1 - 2 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 5 0 - 1 - -
06:00 MEX D3 จบ โดราโดส บี 1 1 - 3 Club Canoneros Marina 2 1 - 1 - -
01:30 ADT M เลื่อน Deportivo Muniz 0 - 0 Yupanqui - - -
ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนนี้
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล วัน อังคาร ที่ 13 พฤศจิกายน พ.ศ.2561
เวลา ลีก สด เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน ราคาบอล ครึ่งแรก เตะมุม ทรรศนะฟุตบอลวันนี้/ทีเด็ดบอลคืนนี้
07:05 ARG D2 จบ โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 3 2 - 0 เอลมาโกล 1 4 0 - 0 - -
07:15 ECU D1 จบ ซีดี ลิเวอร์เพท 2 1 - 0 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1 0 - 0 - -
07:30 ARG D1 จบ ปาโตรนาโต ปารานา 1 3 - 3 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1 3 - 0 - -
07:30 ARG D1 จบ เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 4 0 - 0 ซาน ลอเรนโซ่ 2 0 - 0 - -
08:35 JAM D1 จบ Waterhouse FC 2 1 - 1 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 2 0 - 0 - -
09:00 Mex MFW จบ ไทเกรส(ญ) 1 7 - 0 คลับ เนกาซ่า (ญ) 2 3 - 0 - -