ผลบอล ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนนี้
ผลบอล ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน เช็กผลบอลสด ทุกลีก โปรแกรมบอล เมื่อคืนนี้ โปรแกรมบอล ตารางบอลเมื่อคืน สมาชิกทุกท่านสามารถติดตามผลบอลย้อนหลังได้จากเมนูนี้ และหากต้องการดูผลบอลย้อนหลังหลายวัน สามารถคลิกเลือกวันได้ที่รูปปฏิทินมุมบนขวามือ ของตารางได้เลยครับ โดยปฏิทินนี้สามารถดูได้ทั้งผลบอลย้อนหลัง และตารางบอลล่วงหน้า1 วันครับ ซึ่ง ตารางบอล ราคาบอล และทรรศนะฟุตบอล จะเริ่มอัพเดทเวลา06.00น. ของทุกๆวัน
ผลบอลย้อนหลัง ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนนี้
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล วัน ศุกร์ ที่ 09 พฤศจิกายน พ.ศ.2561
เวลา ลีก สด เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน ราคาบอล ครึ่งแรก เตะมุม ทรรศนะฟุตบอลวันนี้/ทีเด็ดบอลคืนนี้
07:00 JAM D1 จบ Waterhouse FC 1 2 - 2 Portmore United 3 1 - 1 - -
07:45 CON CSA จบ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1 4 0 - 2 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 4 0/0.5 0 - 1 - ซานตาเฟ่ฯ​ มีเฮแน่นอน​ ทรงบอลเหนือกว่านิดหน่อย**
07:45 CNCF U20Q จบ จาเมกา ยู20(N) 1 7 - 1 อารูบ้า ยู20 1 0 - 0 - -
08:00 CNCF U20Q จบ เกรนาดา ยู20 0 - 8 เม็กซิโก(ยู 20) 0 - 3 - -
08:00 GUA D1 จบ Coban Imperial 1 2 - 0 Deportivo Chiantla 1 3 0 - 0 - -
08:15 USL D1 จบ หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี(N) 3 1 - 0 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 3 0 - 0 - -
08:45 JAP RL จบ Artista Tomi 1 - 0 Banditonce Kakogawa FC 2 1 - 0 - -
08:45 JAP RL จบ มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 Okoshi Kyoto AC 3 1 - 0 - -
09:05 CRC D1 จบ เอดี กรีเชีย(N) 3 1 - 3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 0 - 2 - -
10:55 MLS จบ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2 2 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 0 - 0 - -
11:30 JAP RL จบ Suzuka Rampole 1 1 - 1 J.FC Miyazaki 1 - 0 - -
11:30 JAP RL จบ โอฮิระโตชิกิ ยูวีเอเอสซี 1 - 1 Saurcos Fukui 2 1 - 1 - -
13:55 RUS D3 จบ FK Metallurg Magnitogorsk 2 2 - 1 Rassvet Krasnoyarsk 1 2 - 0 - -
14:00 Fut IFI จบ ไทย ฟุตซอล(N) 2 - 2 อินโดนีเซีย ฟุตซอล 0 - 0 - -
14:30 Indo U19 จบ Pusamania Borneo U19 4 0 - 2 PS Barito Putera U19 2 0 - 2 - -
15:00 ISR W1 จบ ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 2 0 - 0 Maccabi Kishronot Hadera Women\s 1 0 - 0 - -
15:00 IDN D1 จบ Kalteng Putra FC 1 - 0 PS Mojokerto Putra 1 - 0 - -
15:00 VIE U21 จบ ดั๊กลัก(ยู 21) 0 - 4 ทีที ฮา นอย ยู 21 1 0 - 1 - -
15:00 Indo U19 จบ Persib Bandung U19 3 2 - 1 Persebaya Surabaya U19 3 0 - 0 - -
15:00 Indo U19 จบ PSM Makassar U19 1 3 1 - 3 Persija Jakarta U19 2 0 - 0 - -
15:15 IND BLR D1 จบ Income Tax SC 1 3 - 2 Deccan Rovers FC 1 0 - 1 - -
15:30 IDN ISL จบ เปอร์ซิบ บันดุง 4 0 - 1 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 1 0 - 0 - -
15:30 IDN ISL จบ มิตรา คูการ์ 1 1 - 1 เปอเซล่า ลามังกัน 2 0 - 0 - -
15:30 IDN ISL จบ มารูด้า 2 1 - 2 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 3 0 - 1 - -
15:50 AUS D1 จบ เมลเบิร์น ซิตี้ 2 2 - 0 เวลริงตัน โฟนิค 3 1 1 - 0 - ทรงบอลก็ใช่ว่าจะโหดอะไร เป็นต่อได้ไงเมลเบิร์นฯ**
16:00 ALG U21 จบ โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 4 2 - 1 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21 2 2 - 1 - -
16:00 IND MizPL จบ Bethlehem VT FC 2 0 - 4 Mizoram Police FC 0 - 2 - -
16:30 ISR CL จบ ชิมชอน เทลลอาวีฟ 5 - 0 เอสซี โรอี้ เฮชบอน เทล เอวี 3 3 - 0 - -
16:45 ISR CL จบ Beitar Ironi Kiryat Gat 3 2 - 1 MS Hapoel Lod 4 0 - 1 - -
17:00 Turk U21 SL จบ เยนิ มาลัตยาสปอร์(ยู 21) 1 0 - 2 แทร็บซอนสปอร์ (U21) 3 0 - 2 - -
17:00 ISR D3 จบ ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0 - 4 Maccabi Tzur Shalom 0 - 1 - -
17:00 ISR D3 จบ Hapoel Mahane Yehuda 4 2 - 0 Agudat Sport Nordia Jerusalem 1 0 - 0 - -
17:00 UKR U21 จบ Desna Chernihiv U21 1 0 - 2 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 0 - 1 - -
17:00 UKR U21 จบ อาร์เซน่อล เคียฟ(U21) 1 - 1 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 0 - 0 - -
17:00 UZB D1 จบ เอฟซี เชอเดอร์ 3 - 0 ซามิน 2 - 0 - -
17:00 UZB D1 จบ อีฟทิเซอร์ เอฟเค 1 2 - 2 เอฟเค กิฟดูวอน 1 - 0 - -
17:00 UZB D1 จบ PFC Labsa 3 0 - 3 เอฟเค โยซโยวอน 2 0 - 1 - -
17:00 UZB D1 จบ โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 6 - 1 โคทิร่า 0 - 0 - -
17:00 ISR CL จบ ฮาโปเอลนาห์รัทเยฮูดา 2 1 - 0 Hapoel Kfar Bara 5 1 - 0 - -
17:00 ISR CL จบ ไอออนนิ โมดิอิน 3 1 - 2 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 5 0 - 0 - -
17:00 ISR CL จบ มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 2 3 - 0 MS Tseirey Taybe 1 4 1 - 0 - -
17:00 ISR CL จบ ชิคุน ฮามิซราห์ 3 - 0 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 1 - 0 - -
17:00 Fut IFI จบ มาเลเซีย ฟุตซอล(N) 2 - 2 เวียดนาม (ฟุตซอล) 1 - 0 - -
17:00 SER U19 จบ FK BASK U19 2 0 - 4 FK Brodarac U19 0 - 2 - -
17:10 VIE U21 จบ Huda Hue U21 4 2 - 3 รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21) 2 1 - 2 - -
17:10 IND BLR D1 จบ Bangalore Independents 1 2 - 0 Student Union FC 2 2 - 0 - -
17:30 RUS YthC จบ อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 3 0 - 0 อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน 4 0 - 0 - -
17:30 IND GoaPL จบ กาเดียน เอนเจล เอสซี 1 2 - 0 เอฟซี บาร์เดซ 0 - 0 - -
17:30 IND GoaPL จบ FC Goa Development II 1 4 - 2 Dempo 2 2 - 0 - -
17:30 AZE D2 จบ ซากาตาล่า เอฟเค 2 2 - 2 เอฟซี อาจซู 7 0 - 1 - -
17:30 AZE D2 จบ ตูราน โตวูซ 2 2 - 3 ซีร่า เอฟเค 2 4 0 - 2 - -
17:30 AZE D2 จบ ซาบาห์ 2 4 0 - 2 Standard Sumgayit II 1 2 0 - 0 - -
17:45 ISR D3 จบ Hapoel Shfaram 2 1 - 0 Hapoel Asi Gilboa 1 1 0 - 0 - -
17:45 ISR D3 จบ Hapoel Bikat Hayarden 3 0 - 0 Hapoel Kfar Shalem 3 0 - 0 - -
18:00 INT CF จบ Saif Sporting Club 1 - 2 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 0 - 1 - -
18:00 ISR D3 จบ Hapoel Migdal HaEmek 3 1 - 0 Ironi Tiberias 1 0 - 0 - -
18:00 ISR D3 จบ Maccabi Herzliya 1 1 - 0 Hapoel Azor 3 0 - 0 - -
18:00 ISR D3 จบ มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1 2 - 0 Maccabi Kiryat Gat 3 1 - 0 - -
18:00 RUS YthC จบ เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน 2 0 - 1 ไดนาโมมอสโก เยาวชน 1 0 - 0 - -
18:00 UKR U21 จบ Lviv U21 1 - 3 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) 1 - 0 - -
18:00 ISR CL จบ Beitar Nahariya 1 3 0 - 1 FC Tzeirey Tamra 3 0 - 0 - -
18:00 ISR CL จบ Hapoel Hod HaSharon 2 1 - 0 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 4 0 - 0 - -
18:00 ISR CL จบ ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 3 2 - 1 เบต้าเปตะห์ ติกวา 0 - 0 - -
18:15 ISR D3 จบ Moadon Sport Tira 4 3 - 0 Hapoel Herzliya 1 4 2 - 0 - -
18:15 ISR D3 จบ Hapoel Holon Yaniv 3 0 - 1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 3 0 - 0 - -
18:15 ISR D3 จบ Maccabi Kabilio Jaffa 3 0 - 2 Maccabi Sha\arayim 3 0 - 0 - -
18:30 IRN PR จบ นาซซาจี้ มาซานดาราน 1 3 2 - 0 เอสเตกัล คูซสถาน 4 1 - 0 - -
18:30 Turk U21 L1 จบ อดาน่าสปอร์ (ยู 21) 3 0 - 2 Gazisehir Gaziantep FK U21 4 0 - 2 - -
18:30 ISR D3 จบ มัคคาบี้ อิโรนิ 0 - 3 Rubi Shapira 3 0 - 1 - -
18:30 ISR D3 จบ Kfar Kasem 1 3 1 - 1 Beitar Kfar Saba Shlomi 2 0 - 1 - -
18:30 UKR U21 จบ ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 3 - 2 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 0 - 0 - -
18:30 ISR CL จบ Beitar Ramat Gan 1 - 3 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 0 - 0 - -
18:55 KSA D2 จบ Al-Thuqbah 1 1 4 - 2 Al Drae 1 3 - 2 - -
19:00 AFF Cup จบ สิงคโปร์ 1 1 - 0 อินโดนีเซีย 1 3 0/0.5 1 - 0 - ชั่วโมงนี้อินโดฯ เหนือกว่านิดหน่อย สอยแน่นอน**
19:00 AFF Cup จบ ติมอร์-เลสเต(N) 1 4 0 - 7 ไทย 3.5 0 - 4 - ช้างศึกชนะใสๆ แต่จะยิงขาดเท่าไร ไปลุ้นกันเอง*
19:00 SVK D2 จบ อินเตอร์ บราติสลาวา 1 3 - 1 สลาโว วีเซลัด 1 1 - 1 - -
19:00 IRN PR จบ Pars Jonoubi Jam 2 3 - 0 เพย์กัน 1 1 1 - 0 - -
19:00 IRN PR จบ แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1 4 - 1 ซบ อฮัน 4 0 - 1 - -
19:00 UZB D1 จบ โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1 4 - 0 บูโซโร เอฟเค 2 1 - 0 - -
19:00 ISR D3 จบ Hapoel Kafr Kanna 2 1 - 1 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 2 1 - 1 - -
19:00 SER D2 จบ โอเอฟเค เบลเกรด 2 5 - 1 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 4 2 - 1 - -
19:00 ROM D3 จบ ACS Dumbravita 1 2 - 1 FC Unirea Alba Iulia 3 1 - 0 - -
19:00 ROM D3 จบ ACS Unu Fotbal Club Gloria 2 1 - 0 CS Minaur Baia Mare 1 0 - 0 - -
19:00 ROM D3 จบ เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 2 1 - 0 Odorheiu Secuiesc 1 3 0 - 0 - -
19:00 ROM D3 จบ แอทเลติก บราดู 4 - 3 Viitorul Domnesti 0 - 1 - -
19:00 ROM D3 จบ Avantul Reghin 4 1 - 1 CFR คลูจ์ 2 4 0 - 1 - -
19:00 ROM D3 จบ CS Sanatatea Cluj 2 1 - 0 CS Iernut 1 0 - 0 - -
19:00 ROM D3 จบ CS Soimii Lipova 4 1 - 0 Metalurgistul Cugir 1 0 - 0 - -
19:00 ROM D3 จบ เอฟซี โวลุนทารี 2 1 4 - 2 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1 2 - 1 - -
19:00 ROM D3 จบ เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 1 4 - 0 Unirea Bascov 1 3 1 - 0 - -
19:00 ROM D3 จบ MSE Targu Mures 2 1 - 1 Unirea Dej 1 5 1 - 1 - -
19:00 Bra SD จบ Gremio FBPA U19 3 3 - 2 Figueirense U19 3 2 - 2 - -
19:00 BRA CPY จบ พัลไมรัส (เยาวชน) 1 2 - 0 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 2 2 - 0 - -
19:10 BSWCP จบ ตาฮิติ ฟุตบอลชายหาด 1 - 9 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 0 - 0 - -
19:20 KSA D2 จบ Al-Taqdom 3 2 - 1 Al Sahel 3 0 - 0 - -
19:20 KSA D2 จบ Al Kholood 0 - 1 Al Jubail 0 - 0 - -
19:25 KSA D2 จบ Arar FC 1 - 0 Al-Arabi 1 - 0 - -
19:30 SVK D2 จบ เคเอฟซี โคมาร์โน 2 1 - 2 พาริซอน บาดิจอฟ 7 1 - 1 - -
19:30 JOR D1 จบ AL Salt 1 - 0 แดท ราส 1 0 - 0 - -
19:30 KSA D2 จบ Al-Akhdoud 0 - 3 Al-Jndal 0 - 3 - -
19:30 CRO D2 จบ ดราโกโวลแยค 2 0 - 1 ดีนาโมซาเกร็บ 2 4 0 - 1 - -
19:30 CRO D2 จบ Radnik Sesvete 3 3 - 0 Kustosija 3 0 - 0 - -
19:35 KSA D2 จบ Al-Muzahmiyya 4 2 - 1 Al-Draih 1 3 0 - 1 - -
19:35 KSA D2 จบ Al Hjazz 2 - 1 Al-Suqoor 1 - 0 - -
19:35 KSA D2 จบ Afief 2 - 0 Al-Sharq 1 - 0 - -
19:40 KSA D2 จบ Al-Ghazwa 0 - 0 อัล ลิยาช 0 - 0 - -
19:45 KSA D2 จบ อัล วัตตานี่ 1 - 1 Al-Hait 1 - 0 - -
20:00 IRN PR จบ เซปาฮัน 2 3 - 0 ไซปา 1 2 - 0 - -
20:00 LBN D1 จบ อัล-เนจ์เมห์ 1 1 - 0 Tadamon Sour 0 - 0 - -
20:00 ISR D2 จบ ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 3 1 - 2 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 3 0 - 2 - -
20:00 ISR D2 จบ ฮาโปเอล รามัต กาน 3 1 - 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน 3 1 - 1 - -
20:00 ISR D2 จบ ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 3 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1 0 - 0 - -
20:00 ISR D2 จบ Maccabi Ahi Nazareth 1 1 - 0 ฮาโปเอล แอคโค่ 2 0 - 0 - -
20:00 ISR D2 จบ Sektzia Nes Tziona 2 4 - 1 ฮาโปเอล ริซอน 1 3 3 - 1 - -
20:00 INT CF จบ ตูนิเซีย ยู23 1 - 1 US Ben Guerdane 1 - 0 - -
20:00 UZB D1 จบ เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 3 0 - 1 ซอกเดียน่า จิซาค 3 0 - 0 - -
20:00 UZB D1 จบ โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1 - 3 โคแคน 1 1 - 0 - -
20:00 Croatia U19 L จบ NK Dugopolje U19 1 1 - 0 NK Zagreb U19 1 - 0 - -
20:00 ARG RESL จบ แบนฟิลด์(สำรอง) 1 2 - 0 ลานุส(สำรอง) 1 5 1 - 0 - -
20:00 ARG RESL จบ โคลอน (สำรอง) 2 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1 3 1 - 0 - -
20:00 Uganda D 2 จบ Water FC 1 2 - 1 Kansai Plascon FC 1 1 - 0 - -
20:00 INT FRL จบ เซอร์เบีย(ญ) 3 1 - 2 รัสเซีย(ญ) 2 1 - 1 - -
20:20 BHR D1 จบ อัล นาจม่า(N) 1 4 0 - 1 อัล ริฟฟา 1 4 0 - 0 - -
20:20 ARG RESL จบ ติเกร (สำรอง) 2 1 - 1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2 0 - 0 - -
20:30 ITA YTHL จบ อตาลันต้า(Youth) 1 6 - 1 เอซี มิลาน(Youth) 3 - 1 - -
20:30 BSWCP จบ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 3 - 5 สหรัฐ ฟุตบอลชายหาด 0 - 0 - -
20:30 ITA S4 จบ ซานต้าร์แคนเกโล 1 2 1 - 1 Avezzano 3 1 - 0 - -
21:00 ALG D1 จบ โอลิมปิก เมเดีย 2 1 - 0 CA Bordj Bou Arreridj 1 2 0 - 0 - -
21:00 ISL จบ นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 2 0 - 1 มุมไบ ซิตี้ 4 0 0 - 1 - เจ้าบ้านก็ซ่าส์เกินไป เจอกันมาส่วนใหญ่โดนยิงจอด**
21:00 RUS FDH จบ MFK Tyumen Futsal 6 - 5 BLIK Nefteyugansk Futsal 2 - 2 - -
21:00 ARG RESL จบ ฮูรากัน(สำรอง) 3 4 - 1 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 1 0 - 0 - -
21:10 QAT D1 จบ อัล-อาห์ลี(QAT) 1 1 - 1 อัล เรย์ยาน 0 - 1 - -
21:10 QAT D1 จบ อัล คอร์ 1 0 - 1 อัล อราบี 2 0 - 1 - -
21:40 BSWCP จบ อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด 3 - 1 อียิปต์ ฟุตบอลชายหาด 0 - 0 - -
22:00 BLR D1 จบ เอฟเค โกโลดียา 3 1 - 0 ดินาโม เบรสต์ 2 0 - 0 - -
22:00 GEO D1 จบ เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2 0 - 3 เอฟซี ซิโอนี่ 2 0 - 1 - -
22:00 MEX U20 จบ แอตลาส ยู20 2 2 - 1 ปาชูก้า ยู20 1 2 2 - 0 - -
22:00 MEX U20 จบ เวราครูซ (ยู20) 3 3 - 0 เกเรตาโร่ (ยู20) 3 3 - 0 - -
22:00 ROM D2 จบ ดาเชีย มิโอวินี่ 4 - 0 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1 2 - 0 - -
22:00 Por U23 จบ ริโอ อาฟ(ยู 23) 2 3 - 0 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 2 2 - 0 - -
22:00 CZE U19 จบ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 2 0 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1 0 - 0 - -
22:20 KSA PR จบ อัล อาห์ลี 0 - 2 อัล กาดาซิย่า 0 - 0 - -
22:30 CNCF U20Q จบ บาร์เบโดส ยู 20(N) 1 0 - 0 เบอร์มิวดา ยู20 2 0 - 0 - -
22:35 KUW D1 จบ อัล ซัลมิย่า 2 1 - 1 อัล คูเวต เอสซี 6 0 - 1 - -
22:45 BUL D1 จบ ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 3 - 0 วิโตชา บิสตริต้า 4 2 0 - 0 - เหนือกว่ากันมากมาย โวเฟียฯ เขี่ยกระจายตามนั้น**
22:59 CZE D2 จบ วิทโควิซ 1 3 0 - 6 เอสซี ซนอย์โม 1 0 - 3 - -
22:59 SVK D2 จบ Sokol Dolna Zdana 3 0 - 1 Odeva Lipany 3 0 - 1 - -
22:59 SVK D2 จบ MFK Skalica 2 1 - 1 ทาทราน ปรีซอฟ 5 1 - 1 - -
22:59 TUR D2 จบ อดาน่าสปอร์ 3 1 - 1 กาเซียนเท็ป B.B. 4 0 - 0 - -
22:59 BSWCP จบ บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) 1 4 - 4 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0 - 0 - -
22:59 ROM D2 จบ ปิโตรลูล โปรเอสติ 1 1 - 0 Ripensia Timisoara 1 1 1 - 0 - -
22:59 ECR R L จบ Tecnico Universitario Reserves 1 4 2 - 5 แอลดียู ควิโต(สำรอง) 1 1 1 - 1 - -
22:59 Mali C จบ Onze Createurs 0 - 0 USFAS Bamako 0 - 0 - -
23:20 QAT D1 จบ อัมม์ ซาลาล 1 2 0 - 2 อัล ไซลีย่า 1 0 - 1 - -
23:20 BHR D1 จบ อิสท์ ริฟฟา 1 - 2 เมลคิยา 1 1 - 1 - -
23:30 RUS PR จบ อาร์เซน่อล ตูล่า 1 2 - 0 อันจิ มาคัชคาล่า 3 1 1 - 0 - ตูล่าฯ จะกล้าไปไหน ถึงชนะได้ก็คงไม่ขาดหรอก**
23:30 JOR D1 จบ อัล ซาเร 3 1 - 2 อัล จาซีรา 3 1 - 0 - -
23:45 ALG D1 จบ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 4 1 - 0 เจเอส คาบิลี่ 0 - 0 - -
23:45 BLR D1 จบ ดินาโม มินส์ค 2 2 - 0 ซลูตัสค์ 1 - 0 - -
00:00 POL PR จบ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 4 2 - 2 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2 0/0.5 2 - 1 - เจอกันสนามนี้ซาบเซ่ฯ ยังไม่แพ้ แย่หน่อยนะครัช*
00:00 CZE D1 จบ มลาด้า โบเลสลาฟ 0 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 1 7 0 - 0 - -
00:00 SER D1 จบ Proleter Novi Sad 1 1 - 2 ราสนิกีร์ ไนร์ 1 - 0 - -
00:00 CZE D2 จบ วิโซซิน่า จิคลาวา 2 4 - 1 อัสติ นาดลาเบม 1 2 - 0 - -
00:00 HUN D1 จบ วาร์ดา เซ 1 - 4 อูจเปสต์ 1 - 1 - -
00:00 TUR D1 จบ มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 1 5 - 0 แทร็บซอนสปอร์ 1 0/0.5 2 - 0 - แทรปซอนฯ เกรดบอลเหนือกว่า ไม่น่าแพ้กลับไป**
00:00 CRO D1 จบ รูเดส 1 3 0 - 1 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1/1.5 0 - 0 - รูเดสฯ กากอะไรเยี่ยงนี้ คาดว่าโดนขยี้คารังแหง๋ๆ**
00:00 CYP D2 จบ เอธนิกอส อัชนาส 3 2 - 2 Karmiotissa Pano Polemidion 2 1 - 1 - -
00:00 CYP D2 จบ อาริส ลิมาสซอล 3 2 - 2 Othellos Athienou 7 1 - 2 - -
00:00 YDL Futsal จบ ทีเอสซี ลาซิโอ (ฟุตซอล) 2 - 4 ลาติน่า ซี5 (ฟุตซอล) 1 1 - 1 - -
00:00 Bra SD จบ ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 1 - 0 SEV Hortolandia (Youth) 2 0 - 0 - -
00:00 ECR R L จบ เดปอร์ติโว คูเอนก้า(สำรอง) 1 3 2 - 1 เอเมเลค(สำรอง) 3 1 - 0 - -
00:30 GER D2 จบ เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3 0 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1 0/0.5 0 - 0 - ห่วยแตกพอๆกัน ขอเลือกเชียร์เจ้าบ้านเอาไว้ดีกว่า**
00:30 GER D2 จบ พาเดอร์บอร์น 3 4 - 4 โฮลสไตน์ คีล 1 0/0.5 3 - 1 - บอลเหนียวเจอเหนียว ไม่ใช่จะเคี้ยวกันง่ายๆนะจ๊ะ*
00:30 INT CF จบ PRS Futebol Clube U19 1 1 - 8 SC Oriente U19 1 0 - 4 - -
00:30 AUS D3 จบ Kufstein 3 1 - 1 SV Seekirchen 1 0 - 0 - -
00:30 INT FRL จบ เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 3 - 2 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู19 0 - 1 - -
00:45 CNCF U20Q จบ สาธารณรัฐโดมินิกัน ยู 20(N) 2 6 - 0 เบลิเซ่ ยู20 1 3 - 0 - -
00:45 CNCF U20Q จบ เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20)(N) 0 - 7 คิวบา (ยู 20) 0 - 2 - -
01:00 GER D3 จบ เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3 0 - 2 เอฟเอสวี ซวิคเกา 1 0.5/1 0 - 2 - เวิร์ซบูร์กฯ เฝ้ารังยังพอฟังไหว ไม่ปล่อยผ่านแน่ๆ**
01:00 GER Reg จบ เออร์เฟือร์ธ 2 3 - 1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 2 1 - 0 - -
01:00 GER Reg จบ ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 4 1 - 3 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1 1 - 1 - -
01:00 DEN SASL จบ บรอนด์บี้ 2 2 - 0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1 3 0 - 0 - -
01:00 SAPL D1 จบ มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1 2 - 2 ไฮแลนด์ส พาร์ค 1 1 - 0 - -
01:00 MAR D1 จบ ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 4 3 - 0 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 2 2 - 0 - -
01:00 MAL D1 จบ จีซีร่า ยูไนเต็ด 4 0 - 0 วัลเล็ตตา เอฟซี 1 4 0 - 0 - -
01:00 ITA YTHL จบ โตริโน่(Youth) 1 2 2 - 0 ซามพ์โดเรีย(Youth) 3 0 - 0 - -
01:00 MAL D2 จบ Qrendi 4 - 0 Vittoriosa Stars 2 - 0 - -
01:00 MAL D2 จบ Naxxar Lions 2 2 - 0 Mqabba FC 3 0 - 0 - -
01:00 AUS D3 จบ พาร์นดรอฟ 2 2 - 1 SV Schwechat 2 1 - 1 - -
01:00 AUS D3 จบ St.Polten Amateure 1 2 0 - 3 เอสซี แมนสดอร์ฟ 1 0 - 1 - -
01:00 AUS D3 จบ SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am) 1 2 - 3 Traiskirchen 4 0 - 2 - -
01:00 AUS D3 จบ Bischofshofen 0 - 0 Kitzbuhel 0 - 0 - -
01:00 GER OBW จบ ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 4 2 - 3 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 4 1 - 3 - -
01:00 AUS L จบ USC Eugendorf 4 0 - 3 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 5 0 - 1 - -
01:00 GER OB จบ ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 2 1 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 1 - 0 - -
01:00 GER OBW จบ SC Eltersdorf 1 2 - 0 DJK Ammerthal 2 1 1 - 0 - -
01:00 GER OBW จบ Engers 1 2 - 1 ไอน์ทรัค เทรียร์ 2 2 - 0 - -
01:00 Mali C จบ Lafia Club de Bamako 2 - 1 Monrovia Black Star 1 1 - 0 - -
01:00 NAM PL จบ Tura Magic FC 2 3 - 1 Orlando Pirates SC 4 1 - 0 - -
01:00 Pol D4 จบ โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3 6 - 0 Huragan Morag 4 - 0 - -
01:00 SLO D3 จบ Tinex Sencur 1 4 - 4 Svoboda Peshtera 2 1 - 1 - -
01:00 GER OBW จบ น็อตตินเก้น 3 - 1 บาลินเกอร์ 1 - 1 - -
01:00 AUS L จบ TUS Heiligenkreuz 1 5 3 - 2 SC Furstenfeld 4 3 - 1 - -
01:00 GER OBW จบ SG Union Sandersdorf 1 - 2 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0 - 0 - -
01:10 AUT D2 จบ เอสเคยู อัมเสตทเทน 1 2 - 3 FC Superfund Pasching 1 0.5 1 - 1 - น้องใหม่นอกบ้านไม่ได้เรื่อง อย่าเคืองกันเลยนะ**
01:10 AUT D2 จบ เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1 0 - 0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 2 0.5 0 - 0 - สำรองเวียนนาจะพาเวียนหัว บอลไม่ชัวร์อย่างที่คิด*
01:10 AUT D2 จบ เอสวี ฮอร์น 4 2 - 2 คัพเฟ่นเบิร์ก 3 10 1 - 1 - เหนือกว่ากันชัดเจน ไม่จำเป็นอย่าสวนคัฟเฟ่นฯ*
01:10 AUT D2 จบ ลาฟนิทซ์ 2 1 - 1 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0/0.5 1 - 1 - ไวเนอร์ฯ ทรงบอลแกร่งกว่านิดส์ๆ สะกิดแต้มกลับ*
01:10 AUT D2 จบ เอฟซี ไลเฟริ่ง 1 4 - 1 แวคเกอร์ ติโรล II 0.5/1 2 - 1 - ลีเฟอริ่งยิงหงายเงิบ ดูรวมๆแล้วเหนือกว่าบานเลย**
01:24 SPA LU19 จบ CD Roda U19 4 - 1 Kelme CF U19 1 1 - 0 - -
01:30 GER Reg จบ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2 2 - 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1 2 0 - 0 - -
01:30 AUS D3 จบ Karabakh Vienna 1 3 - 1 น็อยซีเดิล 3 1 - 0 - -
01:30 AUS D3 จบ เวียนเนอร์ เอสซี 2 1 - 0 Team Wiener Linien 2 0 - 0 - -
01:30 ACT M จบ Villa San Carlos 1 2 - 0 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1 6 1 - 0 - -
01:30 ACT M จบ สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2 5 - 0 Leandro N Alem 2 3 - 0 - -
01:30 ACT M จบ Club Lujan 3 3 - 2 Victoriano Arenas 1 2 1 - 1 - -
01:30 ADT M จบ CA อัตลาส 2 5 - 1 Defensores de Cambaceres 2 1 - 1 - -
01:30 ADT M จบ Deportivo Paraguayo 3 2 - 1 Liniers 1 0 - 1 - -
01:30 GER OBW จบ Bad Vilbel 2 0 - 1 KSV Baunatal 4 0 - 1 - -
01:30 GER OBW จบ SC Staaken 5 - 1 Malchower SV 1 3 2 - 1 - -
01:30 GER OBW จบ อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 1 2 2 - 2 FC Karbach 1 2 2 - 1 - -
02:00 FRA D2 จบ ชาโตรูซ์ 1 1 1 - 2 เม็ตซ์ 4 0.5 1 - 1 - เม็ตซ์เด็ดกว่าเจ้าบ้านเยอะแยะ ไม่เชียร์แม่ด่าตาย**
02:00 FRA D2 จบ อฌักซิโอ้ GFCO 1 2 - 1 ทรัวส์ 1 10 1 - 0 - บอลออกสามหน้า ขอวัดใจฝั่งทรัวส์ดีกว่านะเพื่อนๆ**
02:00 FRA D2 จบ เลอ อาฟร์ 4 3 - 2 โซโชซ์ 2 0.5 0 - 1 - เลอ อาร์ฟ น่าเชียรกว่านิดส์ๆ สะกิดสามมคะแนน*
02:00 FRA D2 จบ เรด สตาร์ 93 4 0 - 3 เอเอส เบซิเอร์ 2 0/0.5 0 - 2 - เจอกันมาทีมเยือนเหนือกว่าซ๊ะงั้น เซ็งไปเลยอ่ะดิ*
02:00 FRA D2 จบ เกรอน็อบล์ 1 2 - 0 อฌักซิโอ้ 3 0.5 0 - 0 - เกรอน็อบฯ เฝ้าบ้านแข็งจริงจัง เก่งกว่านี้ยังไม่รอด**
02:00 FRA D2 จบ โอแซร์ 0 - 0 นิออร์ท 2 0.5 0 - 0 - ไม่เอานะโอแซร์ ฟอร์มไม่ได้เหนือกว่าเยือนเลยนะ**
02:00 FRA D2 จบ ลอริยองต์ 5 2 - 1 ปารีส เอฟซี 1 2 0.5 1 - 1 - ปารีส เอฟซี เหนียวแล้วไง ลอริยิงต์ต้องได้ จะเอา*
02:00 FRA D2 จบ แกลร์กมงต์ ฟุต 3 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 1 3 0.5 1 - 0 - เจอกันทีไรยิงกันกระจายตลอด อยู่เหย้าปลอดภัย**
02:00 POR D1 จบ โมไรเรนเซ่ 2 2 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 0/0.5 1 - 0 - บอลบ้านใครบ้านมันนะคู่นี้ เลือกเชียรืที่โมไรเรนเซ่*
02:00 HOL D1 จบ ซโวลเล่ 2 2 - 3 วิลเล่ม ทเว 1 0.5 0 - 2 - ซวอลล์คิดว่านอนมารึไง โดนสวนหงายนอนคารัง**
02:00 FRA D3 จบ อาวรองเช่ 2 1 - 1 Cholet So 3 0/0.5 0 - 0 - ไร้ราคามาแบบนี้ ให้ตามที่อาฟครองเช่ ไม่เป๋ชัวร์*
02:00 FRA D3 จบ เอฟซี แซมบี 1 2 - 1 Entente Sannois 4 0.5 0 - 0 - อองต็องฯ ทรงบอลก็ไม่เท่าไร ชามบลี่ชนะได้จ้าา**
02:00 FRA D3 จบ ดันเคอร์ 4 - 1 ลียง ดูเชรี่ 3 0/0.5 2 - 0 - ลีบง ดูเช่ นิ่งมากมาย บุกมาชนะได้ไม่แปลกหรอก**
02:00 FRA D3 จบ มาริกนาเน่ จีเนค 4 2 - 0 อูแอส กงการ์กโน่ 2 0/0.5 1 - 0 - กองการ์โนแน่นกว่าเยอะ เชื่อเหอะบุกมาแบ่งแต้ม**
02:00 FRA D3 จบ ปัว FC 2 3 - 0 Drancy 3 0.5 2 - 0 - มีหมูมาให้เชือดถึงที่ ถ้าพี่ไม่ขยี้จัดว่าเสียดายแย่*
02:00 FRA D3 จบ โรเดซ อเวรอน 0 - 1 เกววีลย์ อูแอส 2 0/0.5 0 - 0 - รอแดช อาแวรง น่าชนะไปตามเป้า นัดเหย้าพอไหว*
02:00 FRA D3 จบ ตูร์ แอฟเซ 1 2 1 - 1 บูโลญจน์ 2 0/0.5 1 - 0 - บูโลญจน์โดนใจป๋า สามคะแนนมาทางเยือนแน่ๆ**
02:00 FRA D3 จบ วิลเลฟรองเช 2 0 - 2 บรูค พีรอนนาส 2 0/0.5 0 - 2 - เจ้าบ้านหนักเสมอไปไหน วันนี้เต้มที่ได้แค่แบ่งกัน**
02:00 HOL D2 จบ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1 4 - 0 ไนจ์เมเก้น 2 1 - 0 - -
02:00 HOL D2 จบ เดน บอสช์ 1 2 2 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ 2 2 - 1 - -
02:00 HOL D2 จบ โวเลนดัม 2 3 - 2 มาสทริสช์ 2 1 - 0 - -
02:00 HOL D2 จบ อัลเมเร่ ซิตี้ 1 2 2 - 1 คัมบูร์ 2 1 - 1 - -
02:00 HOL D2 จบ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 4 - 2 อูเทร็คท์(Am) 2 3 - 2 - -
02:00 HOL D2 จบ โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 3 2 - 1 ดอร์เดรชท์ 3 0 - 1 - -
02:00 HOL D2 จบ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 2 1 - 2 เทลสตาร์ 2 0.5 1 - 2 - ห่วยกว่าไอโฮเฟ่นฯ ก็เยือนนี่แหละ แพ้ขาดสิครัชช*
02:00 HOL D2 จบ AZ อัลค์ม่าร์ 2 1 1 - 3 FC ออสส์ 1 54 1 - 2 - ดูแล้วทรงบอลทีมเยือนแกร่งกว่า บุกมาทำเจ็บแสบ**
02:00 HOL D2 จบ RKC วาลไวก์ 4 3 - 5 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1 1 - 4 - -
02:00 HOL D2 จบ โรด้า เจซี 1 3 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 5 1 - 0 - -
02:00 SUI D1 จบ วินเตอร์ทูร์ 2 1 - 3 เซอร์เวตต์ 3 0/0.5 1 - 1 - แพ้ทางมาสองนัดติด วันนี้ต้องมีเอาคืนบ้างแล้ว**
02:00 CAF CL จบ เอสเปรานซ์ เอสที 3 3 - 0 เอล อาห์ลี 1 1 - 0 - -
02:00 ROM D1 จบ ซีเอส คราอิโอว่า 2 6 1 - 1 เซ็บซี่ 3 0.5/1 0 - 1 - นัดก่อนทำพี่แสบดาก น่าเอาคืนอย่างมากมายเลย**
02:00 WWCPE จบ เนเธอร์แลนด์(ญ) 1 3 - 0 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 1 0 - 0 - -
02:00 ENG U23LC จบ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส U23 1 0 - 1 เอฟเวอร์ตัน(U23) 2 0 - 1 - -
02:00 ENG U23LC จบ บริสตอล ซิตี้(U23) 0 - 0 Plymouth Argyle U23 1 0 - 0 - -
02:00 ENG U23LC จบ เซาแธมป์ตัน(U23) 3 1 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด U23 2 1 - 0 - -
02:00 ENG U23LC จบ บอร์นมัธ (ยู 23) 2 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน U23 2 - 1 - -
02:00 GER OBW จบ Hennef 05 1 4 3 - 0 SV Deutz 05 2 2 - 0 - -
02:00 GER OBW จบ เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 4 0 - 4 เบรเมอร์ เอสวี 2 0 - 2 - -
02:00 GER OB จบ ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1 0 - 0 TuS Ennepetal 2 0 - 0 - -
02:00 GER OBW จบ วีกเบอร์ก บีค 1 4 - 0 SSV Merten 1 2 - 0 - -
02:30 GER D1 จบ ฮันโนเวอร์ 96 4 2 - 1 โวล์ฟสบวร์ก 2 54 1 - 0 - หมาป่าเหนืิกว่านิดหน่อย บุกมาสอยไปแบบงงเต๊ก!*
02:30 ITA D1 จบ โฟรซิโนเน่ 3 1 - 1 ฟิออเรนติน่า 0.5/1 0 - 0 - น้องโฟรห่วยบรรลัย นาทีนี้ใครก็ได้พร้อมแพ้ทุกทีม**
02:30 BEL D1 จบ รอแยล อันท์เวิร์พ 3 2 - 0 ออสเทนเด้ 1 2 1 - 0 - -
02:30 BEL D2 จบ โรเซลาเร่ 0 - 4 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 0/0.5 0 - 4 - วัดกันแล้วโรเซแลร์ดูเหนือกว่านิดส์ๆ สะกิดเบาๆ**
02:30 BEL D2 จบ เมเชเลน 2 2 - 1 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 4 1 - 0 - -
02:30 BEL D2 จบ KVSK ลอมเมล 1 1 - 2 เบียรส์ชอทวิลริค 2 0 - 2 - -
02:30 BEL D2 จบ ทูบิซี่ 1 2 - 0 เวสเตอร์โล 2 1 - 0 - -
02:30 AUT D2 จบ เอสวี รีด 5 1 - 3 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2 0.5 0 - 1 - เอสวี รี้ด รีดฟอร์มสด เก่งมาจากไหนบดเอาจนได้*
02:30 POL PR จบ โปกอน 4 2 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2 54 1 - 0 - เกรดบอลสู้กันได้ที่ไหน ลีเกียฯ จัดไปตามระเบียบ**
02:30 WALC จบ Caldicot Town AFC 2 - 3 Cambrian & Clydach 0 - 0 - -
02:30 WAL D1 จบ อาแฟน ลิโด้ 1 3 4 - 1 Taffs Well 1 3 2 - 1 - -
02:30 YDL Futsal จบ Phil diae Bolley 1 7 - 5 Pessah Lo Fano 1 1 - 1 - -
02:30 Ire LSL จบ มิดเดิลเติ้น เอฟซี 0 - 0 สโคฟ วันเดอเรอร์ 0 - 0 - -
02:45 FRA D1 จบ ลีลล์ 0 - 0 สตารส์บูร์ก 2 0.5/1 0 - 0 - ชั่วโมงนี้ลีลล์ดูดีกว่าทุกประการ เจองานง่ายซ๊ะด้วย**
02:45 ENG LCH จบ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 3 1 0 - 0 - ดาบคู่เหย้าแข็งจริงอะไรจริง เก่งกว่านี้ก็ยิงมาแล้ว*
02:45 SCO PR จบ อเบอร์ดีน 1 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน 3 0/0.5 1 - 0 - ฮีเบอร์เนียนเนียนไม่ออกแล้ว ช่วงนี้ออกทะเลไกล**
02:45 POL D2 จบ จีเคเอส ทิคี 1 4 - 2 ออด้าโอพอล 2 1 - 0 - -
02:45 WAL PR จบ ลานดูเนา 1 2 - 4 บาลา ทาวน์ 0 - 1 - -
02:45 WAL PR จบ เดอะ นิว เซนต์ส 1 2 0 - 1 แกลร์นาร์ฟอน 4 0 - 0 - -
02:45 SPA FDH จบ Sala 10 Zaragoza Futsal 0 - 2 Xota Magna Gurpea Futsal 0 - 0 - -
02:45 WLD2 จบ Risca Utd 1 3 5 - 2 AFC Llwydcoed 1 2 - 0 - -
02:45 Ire LSL จบ บังกอร์ เซลติก 2 3 - 1 Swords Celtic FC 1 2 1 - 0 - -
02:55 ENG FAC จบ เฮอรินจี โบโรห์ 1 0 - 1 วิมเบิลดัน 0 - 0 - -
03:00 SPA D1 จบ เลบานเต้ 6 1 - 3 เรอัล โซเซียดาด 1 10 1 - 0 - รีล โซเซียลดัด ยังผีเข้าผีออก ย้ายฝั่งไปเลบานเต้**
03:00 ITA D2 จบ เปรูจา 2 2 - 1 โครโตเน่ 2 0/0.5 1 - 0 - เปรูจาเกมส์เหย้าไว้ใจได้เสมอ วันนี้เจอสมันซ๊ะด้วย**
03:00 CNCF U20Q จบ เปอร์โตริโก ยู20(N) 3 4 - 2 เซนต์ วินเซนต์ เกรนาดัน ยู20 1 2 - 2 - -
03:00 CNCF U20Q จบ US Virgin Islands U20(N) 0 - 3 ทรินิแดด แอนด์ โทบาโก ยู20 0 - 1 - -
03:10 Leinster S C จบ Tullamore Town 2 2 1 - 1 เกลนวิลล์ เอฟซี 2 0 - 0 - -
04:00 Spain D4 จบ ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1 1 - 2 ลาส พัลมาส(C) 2 1 - 0 - -
04:00 Spain D4 จบ UD Ibarra 4 1 - 0 Atletico Union Guimar 1 4 0 - 0 - -
04:00 MEX D3 จบ CD Cruz Azul Hidalgo 1 3 - 0 Reboceros de La Piedad 2 2 - 0 - -
04:00 SPA WD2 จบ UD Geneto Del Teide Women 1 - 2 AD Anaza Women 1 0 - 2 - -
04:00 MEX D3 จบ Ciervos FC 5 - 0 Deportivo Gladiadores 3 - 0 - -
04:15 POR D1 จบ วิตอเรีย เซตูบัล 4 2 - 1 เฟยเรนเซ่ 4 0.5 1 - 1 - ไปเอาความมั่นใจมาจากไหน เจอกันมาไม่เคยชนะ*
04:15 BRA D2 จบ วิลา โนวา 3 - 1 ฟิกูเรนเซ่ 3 0.5 1 - 0 - บีลา โนบา เกมสืเหย้าแข็งจริงๆ พร้อมยิงได้ทุกทีม*
04:20 USA NPSL จบ Wisconsin Badgers 1 0 - 1 Michigan State 2 0 - 1 - -
05:00 ARG D1 จบ ทัลเลเรส 1 0 - 0 อัลโดซิวี 2 0.5 0 - 0 - ตาเยเรสฯ เหย้าพอเชียร์ไหว เยือนไม่เท่าไรด้วย**
05:00 PRL จบ ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 4 1 - 1 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 4 1 - 1 - -
05:00 PRL จบ Independiente FC Reserves 0 - 3 เทาโร(สำรอง) 1 0 - 2 - -
05:00 PRL จบ อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง) 3 3 - 2 Santa Gema Reserves 7 2 - 1 - -
05:15 Paraguay จบ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1 1 - 0 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0 - 0 - -
05:30 CNCF U20Q จบ เซนต์ ลูเซีย ยู 20(N) 3 0 - 6 คอสตาริกา ยู20 1 0 - 1 - -
05:30 CNCF U20Q จบ สหรัฐอเมริกา(ยู 20) 7 - 0 ซูริเนม ยู20 3 4 - 0 - -
05:30 BRA D2 จบ ยูเวนตูเด้ 1 0 - 1 ปอนเต เปรตา 1 0/0.5 0 - 0 - ปอนเต เปรต้า แกร่งกว่าชัดเจน จำเป็นต้องตามนะ*
05:30 BRA D2 จบ บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 1 0 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 2 0/0.5 0 - 1 - บอลบ้านใครบ้านมันนะคู่นี้ เลือกเชียรืที่เจ้าบ้าน*
06:00 NZFC U20 จบ Wellington Phoenix FC U20 4 3 - 1 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด (ยู 20) 4 0 - 0 - -
06:30 BRA D2 จบ กอริติบ้า พีอาร์ 3 1 - 0 โกยาส 2 0/0.5 0 - 0 - บอกเลยว่ากอริติบ้าเฝ้ารังแข็งโป๊ก!! ไม่โลกสวยนะ*
20:15 KUW D1 null อัล-ชาบับ(คูเวต) 0 - 1 อัล คาดเซีย 1 - - -
22:00 NGA PR เลื่อน Katsina United 0 - 0 Nasarawa United FC - - -
22:00 NGA PR เลื่อน Ifeanyi Ubah 0 - 0 Kano Pillars - - -
22:00 NGA PR เลื่อน Yobe Desert Stars 0 - 0 Enugu Rangers International - - -
จบ 2 Waterhouse FC
1
2 Portmore United
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
1
4
2 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
4
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : ซานตาเฟ่ฯ​ มีเฮแน่นอน​ ทรงบอลเหนือกว่านิดหน่อย**
จบ 7 จาเมกา ยู20(N)
1
1 อารูบ้า ยู20
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 เกรนาดา ยู20
8 เม็กซิโก(ยู 20)
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Coban Imperial
1
0 Deportivo Chiantla
1
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี(N)
3
0 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Artista Tomi
0 Banditonce Kakogawa FC
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี
1 Okoshi Kyoto AC
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 เอดี กรีเชีย(N)
3
3 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
2
1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Suzuka Rampole
1
1 J.FC Miyazaki
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 โอฮิระโตชิกิ ยูวีเอเอสซี
1 Saurcos Fukui
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 FK Metallurg Magnitogorsk
2
1 Rassvet Krasnoyarsk
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 ไทย ฟุตซอล(N)
2 อินโดนีเซีย ฟุตซอล
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Pusamania Borneo U19
4
2 PS Barito Putera U19
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)
2
0 Maccabi Kishronot Hadera Women\s
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Kalteng Putra FC
0 PS Mojokerto Putra
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 ดั๊กลัก(ยู 21)
4 ทีที ฮา นอย ยู 21
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Persib Bandung U19
3
1 Persebaya Surabaya U19
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 PSM Makassar U19
1
3
3 Persija Jakarta U19
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 Income Tax SC
1
2 Deccan Rovers FC
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 เปอร์ซิบ บันดุง
4
1 พีเอสเอ็มเอส เมเดน
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 มิตรา คูการ์
1
1 เปอเซล่า ลามังกัน
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 มารูด้า
2
2 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 เมลเบิร์น ซิตี้
2
0 เวลริงตัน โฟนิค
3
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : ทรงบอลก็ใช่ว่าจะโหดอะไร เป็นต่อได้ไงเมลเบิร์นฯ**
จบ 2 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21)
4
1 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Bethlehem VT FC
2
4 Mizoram Police FC
ทรรศนะคติ : -
จบ 5 ชิมชอน เทลลอาวีฟ
0 เอสซี โรอี้ เฮชบอน เทล เอวี
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Beitar Ironi Kiryat Gat
3
1 MS Hapoel Lod
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 เยนิ มาลัตยาสปอร์(ยู 21)
1
2 แทร็บซอนสปอร์ (U21)
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม
4 Maccabi Tzur Shalom
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Hapoel Mahane Yehuda
4
0 Agudat Sport Nordia Jerusalem
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Desna Chernihiv U21
1
2 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 อาร์เซน่อล เคียฟ(U21)
1 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 เอฟซี เชอเดอร์
0 ซามิน
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 อีฟทิเซอร์ เอฟเค
1
2 เอฟเค กิฟดูวอน
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 PFC Labsa
3
3 เอฟเค โยซโยวอน
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 6 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค
1 โคทิร่า
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ฮาโปเอลนาห์รัทเยฮูดา
2
0 Hapoel Kfar Bara
5
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ไอออนนิ โมดิอิน
3
2 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด
5
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
2
0 MS Tseirey Taybe
1
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 ชิคุน ฮามิซราห์
0 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 มาเลเซีย ฟุตซอล(N)
2 เวียดนาม (ฟุตซอล)
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 FK BASK U19
2
4 FK Brodarac U19
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Huda Hue U21
4
3 รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21)
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Bangalore Independents
1
0 Student Union FC
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)
3
0 อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 กาเดียน เอนเจล เอสซี
1
0 เอฟซี บาร์เดซ
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 FC Goa Development II
1
2 Dempo
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 ซากาตาล่า เอฟเค
2
2 เอฟซี อาจซู
7
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 ตูราน โตวูซ
2
3 ซีร่า เอฟเค 2
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 ซาบาห์ 2
4
2 Standard Sumgayit II
1
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Hapoel Shfaram
2
0 Hapoel Asi Gilboa
1
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Hapoel Bikat Hayarden
3
0 Hapoel Kfar Shalem
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Saif Sporting Club
2 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Hapoel Migdal HaEmek
3
0 Ironi Tiberias
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Maccabi Herzliya
1
0 Hapoel Azor
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 มัคคาบี้ ยาฟเน่
1
0 Maccabi Kiryat Gat
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน
2
1 ไดนาโมมอสโก เยาวชน
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Lviv U21
3 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21)
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Beitar Nahariya
1
3
1 FC Tzeirey Tamra
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Hapoel Hod HaSharon
2
0 ฮาโปเอลคริยาด โอโน
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน
3
1 เบต้าเปตะห์ ติกวา
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 Moadon Sport Tira
4
0 Hapoel Herzliya
1
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Hapoel Holon Yaniv
3
1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Maccabi Kabilio Jaffa
3
2 Maccabi Sha\arayim
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 นาซซาจี้ มาซานดาราน
1
3
0 เอสเตกัล คูซสถาน
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 อดาน่าสปอร์ (ยู 21)
3
2 Gazisehir Gaziantep FK U21
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 มัคคาบี้ อิโรนิ
3 Rubi Shapira
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Kfar Kasem
1
3
1 Beitar Kfar Saba Shlomi
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)
2 คาร์ปาตี้ (ยู 21)
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Beitar Ramat Gan
3 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 Al-Thuqbah
1
1
2 Al Drae
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 สิงคโปร์
1
0 อินโดนีเซีย
1
3
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : ชั่วโมงนี้อินโดฯ เหนือกว่านิดหน่อย สอยแน่นอน**
จบ 0 ติมอร์-เลสเต(N)
1
4
7 ไทย
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : ช้างศึกชนะใสๆ แต่จะยิงขาดเท่าไร ไปลุ้นกันเอง*
จบ 3 อินเตอร์ บราติสลาวา
1
1 สลาโว วีเซลัด
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 Pars Jonoubi Jam
2
0 เพย์กัน
1
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
1
1 ซบ อฮัน
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 โลโคโมทีฟ ทัชเคน
1
0 บูโซโร เอฟเค
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Hapoel Kafr Kanna
2
1 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 5 โอเอฟเค เบลเกรด
2
1 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 ACS Dumbravita
1
1 FC Unirea Alba Iulia
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ACS Unu Fotbal Club Gloria
2
0 CS Minaur Baia Mare
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา
2
0 Odorheiu Secuiesc
1
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 แอทเลติก บราดู
3 Viitorul Domnesti
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Avantul Reghin
4
1 CFR คลูจ์ 2
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 CS Sanatatea Cluj
2
0 CS Iernut
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 CS Soimii Lipova
4
0 Metalurgistul Cugir
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 เอฟซี โวลุนทารี 2
1
2 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย
1
0 Unirea Bascov
1
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 MSE Targu Mures
2
1 Unirea Dej
1
5
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 Gremio FBPA U19
3
2 Figueirense U19
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 พัลไมรัส (เยาวชน)
1
0 ปอนเต เปรตา(เยาวชน)
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ตาฮิติ ฟุตบอลชายหาด
9 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Al-Taqdom
3
1 Al Sahel
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Al Kholood
1 Al Jubail
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Arar FC
0 Al-Arabi
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 เคเอฟซี โคมาร์โน
2
2 พาริซอน บาดิจอฟ
7
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 AL Salt
0 แดท ราส
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Al-Akhdoud
3 Al-Jndal
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 ดราโกโวลแยค
2
1 ดีนาโมซาเกร็บ 2
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 Radnik Sesvete
3
0 Kustosija
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Al-Muzahmiyya
4
1 Al-Draih
1
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Al Hjazz
1 Al-Suqoor
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Afief
0 Al-Sharq
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Al-Ghazwa
0 อัล ลิยาช
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 อัล วัตตานี่
1 Al-Hait
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 เซปาฮัน
2
0 ไซปา
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 อัล-เนจ์เมห์
1
0 Tadamon Sour
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
3
2 ฮาโปเอล นาซาเรท
1
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ฮาโปเอล รามัต กาน
3
1 ฮาโปเอล แอชเคลอน
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม
0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Maccabi Ahi Nazareth
1
0 ฮาโปเอล แอคโค่
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 Sektzia Nes Tziona
2
1 ฮาโปเอล ริซอน
1
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ตูนิเซีย ยู23
1 US Ben Guerdane
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
3
1 ซอกเดียน่า จิซาค
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค
3 โคแคน
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 NK Dugopolje U19
1
0 NK Zagreb U19
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 แบนฟิลด์(สำรอง)
1
0 ลานุส(สำรอง)
1
5
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 โคลอน (สำรอง)
0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
1
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Water FC
1
1 Kansai Plascon FC
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 เซอร์เบีย(ญ)
3
2 รัสเซีย(ญ)
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 อัล นาจม่า(N)
1
4
1 อัล ริฟฟา
1
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ติเกร (สำรอง)
2
1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง)
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 6 อตาลันต้า(Youth)
1
1 เอซี มิลาน(Youth)
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด)
5 สหรัฐ ฟุตบอลชายหาด
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ซานต้าร์แคนเกโล
1
2
1 Avezzano
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 โอลิมปิก เมเดีย
2
0 CA Bordj Bou Arreridj
1
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด
2
1 มุมไบ ซิตี้
4
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : เจ้าบ้านก็ซ่าส์เกินไป เจอกันมาส่วนใหญ่โดนยิงจอด**
จบ 6 MFK Tyumen Futsal
5 BLIK Nefteyugansk Futsal
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 ฮูรากัน(สำรอง)
3
1 โกดอย ครูซ (สำรอง)
1
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 อัล-อาห์ลี(QAT)
1
1 อัล เรย์ยาน
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 อัล คอร์
1
1 อัล อราบี
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด
1 อียิปต์ ฟุตบอลชายหาด
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 เอฟเค โกโลดียา
3
0 ดินาโม เบรสต์
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
2
3 เอฟซี ซิโอนี่
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 แอตลาส ยู20
2
1 ปาชูก้า ยู20
1
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 เวราครูซ (ยู20)
3
0 เกเรตาโร่ (ยู20)
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 ดาเชีย มิโอวินี่
0 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 ริโอ อาฟ(ยู 23)
2
0 เฟยเรนเซ่(ยู 23)
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
2
1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 อัล อาห์ลี
2 อัล กาดาซิย่า
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 บาร์เบโดส ยู 20(N)
1
0 เบอร์มิวดา ยู20
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 อัล ซัลมิย่า
2
1 อัล คูเวต เอสซี
6
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
1
0 วิโตชา บิสตริต้า
4
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : เหนือกว่ากันมากมาย โวเฟียฯ เขี่ยกระจายตามนั้น**
จบ 0 วิทโควิซ
1
3
6 เอสซี ซนอย์โม
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Sokol Dolna Zdana
3
1 Odeva Lipany
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 MFK Skalica
2
1 ทาทราน ปรีซอฟ
5
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 อดาน่าสปอร์
3
1 กาเซียนเท็ป B.B.
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)
1
4 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ปิโตรลูล โปรเอสติ
1
0 Ripensia Timisoara
1
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Tecnico Universitario Reserves
1
4
5 แอลดียู ควิโต(สำรอง)
1
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Onze Createurs
0 USFAS Bamako
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 อัมม์ ซาลาล
1
2
2 อัล ไซลีย่า
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 อิสท์ ริฟฟา
2 เมลคิยา
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 อาร์เซน่อล ตูล่า
1
0 อันจิ มาคัชคาล่า
3
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : ตูล่าฯ จะกล้าไปไหน ถึงชนะได้ก็คงไม่ขาดหรอก**
จบ 1 อัล ซาเร
3
2 อัล จาซีรา
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
4
0 เจเอส คาบิลี่
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 ดินาโม มินส์ค
2
0 ซลูตัสค์
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
4
2 สลาสค์ วรอคลาวน์
2
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : เจอกันสนามนี้ซาบเซ่ฯ ยังไม่แพ้ แย่หน่อยนะครัช*
จบ 0 มลาด้า โบเลสลาฟ
0 ดูก้า ปรากซ์
1
7
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Proleter Novi Sad
1
2 ราสนิกีร์ ไนร์
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 วิโซซิน่า จิคลาวา
2
1 อัสติ นาดลาเบม
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 วาร์ดา เซ
4 อูจเปสต์
ทรรศนะคติ : -
จบ 5 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์
1
0 แทร็บซอนสปอร์
1
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : แทรปซอนฯ เกรดบอลเหนือกว่า ไม่น่าแพ้กลับไป**
จบ 0 รูเดส
1
3
1 เฮชเอ็นเคกอริก้า
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : รูเดสฯ กากอะไรเยี่ยงนี้ คาดว่าโดนขยี้คารังแหง๋ๆ**
จบ 2 เอธนิกอส อัชนาส
3
2 Karmiotissa Pano Polemidion
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 อาริส ลิมาสซอล
3
2 Othellos Athienou
7
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 ทีเอสซี ลาซิโอ (ฟุตซอล)
4 ลาติน่า ซี5 (ฟุตซอล)
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ริโอ คาร์โล (เยาวชน)
0 SEV Hortolandia (Youth)
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 เดปอร์ติโว คูเอนก้า(สำรอง)
1
3
1 เอเมเลค(สำรอง)
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
3
0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
1
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : ห่วยแตกพอๆกัน ขอเลือกเชียร์เจ้าบ้านเอาไว้ดีกว่า**
จบ 4 พาเดอร์บอร์น
3
4 โฮลสไตน์ คีล
1
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : บอลเหนียวเจอเหนียว ไม่ใช่จะเคี้ยวกันง่ายๆนะจ๊ะ*
จบ 1 PRS Futebol Clube U19
1
8 SC Oriente U19
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 Kufstein
3
1 SV Seekirchen
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19
2 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู19
ทรรศนะคติ : -
จบ 6 สาธารณรัฐโดมินิกัน ยู 20(N)
2
0 เบลิเซ่ ยู20
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 เดอะเซนต์มาร์ติน (ยู 20)(N)
7 คิวบา (ยู 20)
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
3
2 เอฟเอสวี ซวิคเกา
1
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : เวิร์ซบูร์กฯ เฝ้ารังยังพอฟังไหว ไม่ปล่อยผ่านแน่ๆ**
จบ 3 เออร์เฟือร์ธ
2
1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
4
3 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 บรอนด์บี้
2
0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ
1
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
1
2 ไฮแลนด์ส พาร์ค
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
4
0 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 จีซีร่า ยูไนเต็ด
4
0 วัลเล็ตตา เอฟซี
1
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 โตริโน่(Youth)
1
2
0 ซามพ์โดเรีย(Youth)
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 Qrendi
0 Vittoriosa Stars
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Naxxar Lions
2
0 Mqabba FC
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 พาร์นดรอฟ
2
1 SV Schwechat
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 St.Polten Amateure
1
2
3 เอสซี แมนสดอร์ฟ
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 SV แมตเตอร์สเบิร์ก (Am)
1
3 Traiskirchen
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Bischofshofen
0 Kitzbuhel
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
4
3 ฮันซ่า รอสต๊อค 2
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 USC Eugendorf
4
3 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914
5
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
2
0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 SC Eltersdorf
1
0 DJK Ammerthal
2
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Engers
1
1 ไอน์ทรัค เทรียร์
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Lafia Club de Bamako
1 Monrovia Black Star
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 Tura Magic FC
2
1 Orlando Pirates SC
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 6 โปโลเนีย วอร์ซอว์
3
0 Huragan Morag
ทรรศนะคติ : -
จบ 4 Tinex Sencur
1
4 Svoboda Peshtera
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 น็อตตินเก้น
1 บาลินเกอร์
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 TUS Heiligenkreuz
1
5
2 SC Furstenfeld
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 SG Union Sandersdorf
2 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 เอสเคยู อัมเสตทเทน
1
3 FC Superfund Pasching
1
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : น้องใหม่นอกบ้านไม่ได้เรื่อง อย่าเคืองกันเลยนะ**
จบ 0 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
1
0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)
2
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : สำรองเวียนนาจะพาเวียนหัว บอลไม่ชัวร์อย่างที่คิด*
จบ 2 เอสวี ฮอร์น
4
2 คัพเฟ่นเบิร์ก
3
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : เหนือกว่ากันชัดเจน ไม่จำเป็นอย่าสวนคัฟเฟ่นฯ*
จบ 1 ลาฟนิทซ์
2
1 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : ไวเนอร์ฯ ทรงบอลแกร่งกว่านิดส์ๆ สะกิดแต้มกลับ*
จบ 4 เอฟซี ไลเฟริ่ง
1
1 แวคเกอร์ ติโรล II
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : ลีเฟอริ่งยิงหงายเงิบ ดูรวมๆแล้วเหนือกว่าบานเลย**
จบ 4 CD Roda U19
1 Kelme CF U19
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
2
1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
1
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 Karabakh Vienna
1
1 น็อยซีเดิล
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 เวียนเนอร์ เอสซี
2
0 Team Wiener Linien
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Villa San Carlos
1
0 ซาน มาร์ติน เบอซาโค
1
6
ทรรศนะคติ : -
จบ 5 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
2
0 Leandro N Alem
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 3 Club Lujan
3
2 Victoriano Arenas
1
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 5 CA อัตลาส
2
1 Defensores de Cambaceres
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 Deportivo Paraguayo
3
1 Liniers
1
ทรรศนะคติ : -
จบ 0 Bad Vilbel
2
1 KSV Baunatal
4
ทรรศนะคติ : -
จบ 5 SC Staaken
1 Malchower SV
1
3
ทรรศนะคติ : -
จบ 2 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
1
2
2 FC Karbach
1
2
ทรรศนะคติ : -
จบ 1 ชาโตรูซ์
1
1
2 เม็ตซ์
4
ทรรศนะคติฟุตบอลวันนี้ : เม็ตซ์เด็ดกว่าเจ้าบ้านเยอะแยะ ไม่เชียร์แม่ด่าตาย**
จบ 2 อฌักซิโอ้ GFCO
1
1 ทรัวส์
1