ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลล่วงหน้า
ติดตาม โปรแกรมฟุตบอล ตารางบอล บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ได้แล้ววันนี้ กับ tdedballstep.com ทุกลีกทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็นฟุตบอลพรีเมียร์ลีก บุนเดสลีกา กัลโช่ เซเรีย อา ลา ลีกา สเปน บอลไทย บอลไทยพรีเมียร์ลีก บอลไทยดิวิชั่น1 หรือแม้กระทั้งฟุตบอลลีกเล็กๆ เราก็นำมาอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตาม ตารางโปรแกรมการแข่งขันทุกวัน โดยเริ่มอัพเดทตารางบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ กันตั้งแต่เวลา 06.00 น.เป็นต้นไป
โปรแกรมฟุตบอลล่วงหน้า
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล วัน เสาร์ ที่ 17 พฤศจิกายน พ.ศ.2561
เวลา ลีก สด เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน ราคาบอล ครึ่งแรก เตะมุม ทรรศนะฟุตบอลวันนี้/ทีเด็ดบอลคืนนี้
07:00 CONCACAF NL เบอร์มิวดา VS เอลซัลวาดอร์ - - -
07:00 MEX D3 Estudiantes Tecos VS CD Alacranes de Durango - - -
07:00 NZFC U20 Tasman United U20 VS Wellington Phoenix FC U20 - - -
07:00 INT FRL อาร์เจนตินา VS เม็กซิโก 0.5/1 - - เม็กซิโกเปลี่ยนถ่ายสายเลือด ไม่น่าต้านไหวหรอก*
07:15 CNCF U20Q สหรัฐอเมริกา(ยู 20) VS คอสตาริกา ยู20 - - -
07:15 INT FRL ชิลี VS คอสตาริกา 1/1.5 - - ถ้าคอสตาริก้าคิดจะบุกมาแลก สงสัยหน้าแตกแหง๋ๆ*
08:00 CONCACAF NL อารูบา VS มอนต์เซอร์รัต - - -
08:00 NZDW WaiBOP FF Women VS Capital FF (w) - - -
08:00 NZFC U20 ออกแลนด์ซิตี้(ยู 20) VS แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด (ยู 20) - - -
08:00 NZFC U20 ทีม เวลลิงตัน(ยู 20) VS ฮอว์เคสเบย์ ยูไนเต็ด(ยู 20) - - -
08:00 ECU D2 ปอร์โต วิ โฮ VS ลีกา เดอ โลจา - - -
08:30 MEX D3 UA de Chihuahua VS คอร์รีคามินอส 2 - - -
09:00 GUA D1 เดปอร์ติโว่ เปตาป้า VS คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส - - -
09:00 CONCACAF NL เบลีซ VS เปอร์โตริโก - - -
09:00 NZFC U20 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด(ยู 20) VS Southern United U20 - - -
09:00 INT FRL ฮอนดูรัส VS ปานามา 0/0.5 - - ปานามาเริ่มไม่เหนียวแล้ว คาดว่าจะแห้วกลับบ้าน*
10:00 Mex MFW Monterrey Women VS Santos Laguna Women - - -
10:00 MEX D3 Murcielagos VS Tepatitlan de Morelos - - -
10:00 MEX D3 Coras De Nayarit VS Gavilanes FC Matamoros - - -
11:00 JPN D3 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี VS คาโกชิม่า ยูไนเต็ด - - -
12:00 JPN D2 มาชิดา เซลเวีย VS โตเกียวเวอร์ดี้ - - -
12:00 JPN D2 คามาทามาเร่ ซานูกิ VS เกียวโต แซงก้า - - -
12:00 JPN D2 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ VS โออิตะ ตรินิต้า - - -
12:00 JPN D2 เอฟซี กิฟู VS อวิสปา ฟูกูโอกะ - - -
12:00 JPN D2 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี VS มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค - - -
12:00 JPN D2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ VS รีโนฟา ยามากูชิ - - -
12:00 JPN D2 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี VS โตกุชิม่า วอร์ทิส - - -
12:00 JPN D2 เวนท์ฟอเรท โกฟุ VS โยโกฮามา เอฟซี - - -
12:00 JPN D2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ VS เอฮิเมะเอฟซี - - -
12:00 JPN D2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา VS โทชิกิ เอสซี - - -
12:00 JPN D2 ฟาเจียโน โอคายามา VS โอมิยะ อาร์ดิย่า - - -
12:00 AUS YL บริสแบน โรว์(Am) VS เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) - - -
13:00 KOR D3 กย็องจู เคเอชเอ็นพี VS กิมแฮ ซิตี้ - - -
13:00 JAP FutL Bardral Urayasu Futsal VS Agleymina Hamamatsu Futsal - - -
13:30 IDN ISL เปอร์เซรู เซรุย VS ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี - - -
14:00 INT FRL ไทย (ยู 21) VS เม็กซิโก ยู 21 - - -
14:30 AUS YL Canberra United AM VS เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) - - -
15:00 IND MizPL Chhinga Veng FC VS Bethlehem VT FC - - -
15:00 IND MizPL Chanmari FC VS Aizawl FC - - -
15:30 AUS WAL นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) VS แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) - - -
15:30 IDN ISL พีเอส ติร่า VS ศรีวิจาย่า เอฟซี - - -
15:30 IDN ISL บาริโต ปูเตรา VS มิตรา คูการ์ - - -
15:30 IDN ISL พีเอสเอ็มเอส เมเดน VS มารูด้า - - -
15:30 IDN D1 Persiraja Banda Aceh VS Madura FC - - -
15:50 INT FRL ออสเตรเลีย VS เกาหลีใต้ - - -
16:00 UEFA U19 อังกฤษ(ยู 19)(N) VS ไอซ์แลนด์ ยู19 - - -
16:00 ROM D2 เอฟซีคลินเซนิ VS ซีเอส สตินก้า บาเกา - - -
16:00 ROM D2 ซีเอส บาโลเทสติ VS โปลิ ทิมิโซอาร่า - - -
16:00 ROM D2 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา VS ยูเวนตุส บูคาเรสต์ - - -
16:00 ROM D2 ฟารูล คอนสแตนต้า VS ลูเซียฟารุล โอราเดีย - - -
16:00 ROM D2 เมต้าล๊อกโลบูส VS ชินเดียทาร์โกวิสเต้ - - -
16:00 ROM D2 พานดูรี ทาร์กู-จิอู VS ACS Sirineasa - - -
16:00 ROM D2 Ripensia Timisoara VS ดาเชีย มิโอวินี่ - - -
16:00 Greece U19 OFI Crete U19 VS เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) - - -
16:00 CZE U19 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) VS บานิค ออสตราว่า (ยู 19) - - -
16:15 CZE CFL เอฟซี ปิเซ็ค VS เอสเค ซาปี้ - - -
16:15 CZE CFL Vysehrad VS Radotin - - -
16:15 CZE CFL Stechovice VS โลโค ทาวิน - - -
17:00 UEFA U19 อิสราเอล ยู19(N) VS ลิคเทนสไตน์ ยู19 - - -
17:00 UEFA U19 ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) VS ลิธัวเนีย (ยู 19) - - -
17:00 DEN WD2 เกรฟ (ญ) VS Farum Women - - -
17:00 HUN U19A เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) VS กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) - - -
17:00 HUN U19A บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) VS ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) - - -
17:00 HUN U19A Illes Akademia Haladas(U19) VS พัสกัสเอฟซี (ยู 19) - - -
17:00 ALG U21 เอ บัว ซาดา(ยู 21) VS เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) - - -
17:00 ALG U21 JSM Skikda U21 VS NC Magra U21 - - -
17:00 ALG U21 ยูเอสเอ็ม บลิดา ยู 21 VS MC EI Eulma U21 - - -
17:00 SVK U19 A เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) VS เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 - - -
17:00 SVK U19 A เทรนซีน ยู 19 VS เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) - - -
17:00 Pol D4 Gornik II Zabrze VS GKS Pniowek Pawlowice Slaskie - - -
17:00 Cz WC Khduni (w) VS ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) - - -
17:00 GER U17 เวเฮน ยู17 VS FC Ingolstadt(U17) - - -
17:00 GER U17 ซังค์ เพาลี (ยู 17) VS เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (U17) - - -
17:00 GER U17 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) VS แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) - - -
17:00 GER U17 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) VS ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) - - -
17:00 GER U17 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) VS เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) - - -
17:00 GER U17 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) - - -
17:00 GER U17 โบคุ่ม (ยู 17) VS เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) - - -
17:00 GER WII โคโลญจน์ (ญ) VS ยูเอสวี เยน่า (ญ) - - -
17:00 INT FRL อาร์เมเนีย ยู19 VS โปรตุเกส(ยู 19) - - -
17:00 CZE U19 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) VS ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) - - -
17:00 CZE U19 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) VS ไพรบราม (ยู 19) - - -
17:00 CZE U19 สลาเวีย ปราก (ยู 19) VS ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) - - -
17:00 CZE U19 สโลวัคโก้ (ยู 19) VS วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) - - -
17:15 Spain D4 Beauty Leila River team VS Polideportivo Almeria - - -
17:30 TUR D3 มานิซาสปอร์ VS Bodrumspor - - -
17:30 TUR D3 Darica Genclerbirligi VS บันไดมาสปอร์ - - -
17:30 TUR D3 Tuzlaspor Kulubu VS Etimesgut Belediye Spor - - -
17:30 TUR 3B Kocaeli Birlik Spor VS Yomraspor - - -
17:30 TUR 3B Tire 1922 Spor VS Erbaaspor S - - -
17:30 TUR 3B Erokspor VS ออฟสปอร์ - - -
17:30 TUR 3B คาซิยาก้า VS Catalca Spor - - -
17:30 TUR 3B Ankara Adliyespor VS อนาโดลู อัสคูดาล - - -
17:30 TUR 3B Muglaspor VS Serik Belediyespor - - -
17:30 Greece U19 PAS Giannina U19 VS Levadiakos U19 - - -
17:30 IND GoaPL ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ VS FC Goa Development II - - -
17:30 ISR CL Ahi Acre VS Ironi Bnei Kabul - - -
17:30 SPA LU19 Calavera CF U19 VS UD Tomares U19 - - -
18:00 IRN D1 มาลาวัน VS เมส เคอมัน - - -
18:00 IRN D1 Persepolis Pakdasht VS Shahrdari Mahshahr - - -
18:00 INT CF คูคาริคกิ สตานคอม VS เอฟเค วอซโดวัค - - -
18:00 UKR D2 เอฟซี ซูมี่ VS Metalist 1925 Kharkiv - - -
18:00 ALG U21 RC Kouba U21 VS ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) - - -
18:00 AUS WAL เพิร์ท กลอรี่(ญ) VS เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) - - -
18:00 ROM D2 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า VS ปิโตรลูล โปรเอสติ - - -
18:00 Por U23 มาริติโม่(ยู 23) VS เบเลเนนเซส(ยู 23) - - -
18:00 Pol D4 Wda Swiecie VS Gwardia Koszalin - - -
18:00 SPA LU19 UD Guia U19 VS SD San Jose U19 - - -
18:00 SPA LU19 Lugo U19 VS Real Oviedo U19 - - -
18:00 SPA LU19 CD Maspalomas U19 VS CD Sobradillo U19 - - -
18:00 SPA LU19 CF Laguna U19 VS CD Ofra U19 - - -
18:00 SPA LU19 บาร์เซโลน่า(ยู 19) VS Gimnastic Manresa U19 - - -
18:00 CZE U19 เบอโน่ (ยู 19) VS Dukla Praha U19 - - -
18:00 POL ME จีเคเอส เบลชาโตว์ (เยาวชน) VS โคโรน่า (เยาวชน) - - -
18:30 AFF Cup ไทย VS อินโดนีเซีย - - -
18:30 SPA LU19 Danok Bat U19 VS UDC Txantrea U19 - - -
18:30 POL ME รุช ซอร์ซอฟ (เยาวชน) VS กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) - - -
18:35 INT FRL จีน ยู21 VS ไอซ์แลนด์(ยู 21) - - -
18:45 POL D2 การ์บาเนียกราโกล VS วอร์ต้า พอซแนน - - -
18:50 KSA D2 Al Sahel VS Al Bukayriyah - - -
19:00 ENG L1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ VS วอลซอลล์ - - -
19:00 GER Reg ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) VS เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ - - -
19:00 NOR AL เคเอฟยูเอ็ม ออสโล VS อาซาเน่ ฟุตบอล - - -
19:00 AFF Cup ติมอร์-เลสเต VS ฟิลิปปินส์ - - -
19:00 DEN WD2 Osterbro IF (w) VS นาสบี้ บีเค (ญ) - - -
19:00 DEN WD2 Herlufsholm GF (w) VS ซันดบี้บีเค(ญ) - - -
19:00 DEN WD2 Skovlunde IF B (w) VS เอฟซี ดามโซ่ (ญ) - - -
19:00 DEN WD2 อาร์ฮุส 1900(ญ) VS อัลบอร์ก (ญ) - - -
19:00 DEN WD2 เวเจิล (ญ) VS วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) - - -
19:00 DEN WD2 วาลเด้ (ญ) VS ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) - - -
19:00 DEN WD2 IF Lyseng (w) VS เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) - - -
19:00 POL D2 ราดอมเมียร์ก ราดอม VS รุช ซอร์ซอฟ - - -
19:00 POL D2 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค VS จีเคเอสเบลชาโตว์ - - -
19:00 POL D2 Elana Torun VS ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ - - -
19:00 POL D2 Resovia VS สเตล สตาโลว่า โวล่า - - -
19:00 POL D2 เคเอส อีเนอเกติก โร VS กริฟเวเฮอโรโว่ - - -
19:00 CZE CFL เอสเค เพรวีซอฟ VS บีเนโซว - - -
19:00 CAF NC คอโมโรส VS มาลาวี - - -
19:00 INT CF แมควา ซาแบค VS เอฟเคบัคก้า พาลันก้า - - -
19:00 INT CF เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น VS เบอโน่ - - -
19:00 INT CF เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค VS ดินาโม ซาเกร็บ - - -
19:00 INT CF วอจโวดิน่า โนวิ แซด VS สปาร์ตัก ซลาติบอร์ - - -
19:00 Slo D3 MSK Slovan Trencianske Teplice VS KFC Kalna nad Hronom - - -
19:00 DEN WD1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) VS วีเอสเค ออร์ฮูส (ญ) - - -
19:00 DEN WD1 โคลดิ้ง บี (ญ) VS Boldklubben AF 1893 Women - - -
19:00 DEN WD1 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) VS ทิซเตด เอฟซี (ญ) - - -
19:00 UKR D2 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค VS Prykarpattya Ivano Frankivsk - - -
19:00 HUN U19A เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) VS เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) - - -
19:00 ALG U21 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) VS อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) - - -
19:00 ALG U21 เอ็มซี ซายดา ยู 21 VS USM El Harrach U21 - - -
19:00 ALG U21 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) VS WA Tlemcen U21 - - -
19:00 DAN U17 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) VS ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) - - -
19:00 SVK U19 A เอฟซี นิตร้า(ยู 19) VS เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) - - -
19:00 HUN WD1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) VS Viktoria FC Szombathely Women\s - - -
19:00 SER D2 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ VS เอฟเค ทราจัล - - -
19:00 SER D2 เอฟเค เบซานิย่า VS FK Teleoptik Zemun - - -
19:00 LAT D2 Super Nova VS เมตต้า/ลู ริกา - - -
19:00 GER U17 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) VS เอาก์สบวร์ก (ยู 17) - - -
19:00 GER U17 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) VS เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) - - -
19:00 GER U17 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) VS คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) - - -
19:00 GER U17 Chemnitzer(U17) VS ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) - - -
19:00 GER U17 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) VS อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) - - -
19:00 GER LS แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 VS เอเนอร์กี้ ค็อตบุส - - -
19:00 GER LS Einheit Rudolstadt VS แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น - - -
19:00 GER LS Ludwigsfelder FC VS เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด - - -
19:00 GER OBW เบรเมอร์ เอสวี VS แวร์เดอร์ เบรเมน 3 - - -
19:00 Pol D4 เอลเคเอส ลอมซา VS Sokol Ostroda - - -
19:00 Pol D4 Rekord Bielsko-Biala VS กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ - - -
19:00 Pol D4 Wislanie Jaskowice VS มอเตรอ รูบิน - - -
19:00 SPA LU19 Rusadir CF U19 VS กอร์โดบา(ยู 19) - - -
19:00 SPA LU19 เซลต้า บีโก้(ยู 19) VS Racing Santander U19 - - -
19:00 SLO D3 NK Ljutomer VS Turnisce - - -
19:00 ARG RESL บานฟิลด์(สำรอง) VS ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) - - -
19:00 Cz WC Hradiste Women VS สปาร์ตา ปราก (ญ) - - -
19:00 Cz WC Rhodes Nice Women VS ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) - - -
19:00 CZE U19 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) VS สปาร์ตา ปราก (ยู 19) - - -
19:00 MKD D2 คาเมนิคา-ซาซ่า VS FC Plackovica - - -
19:00 MKD D2 Detonit Junior VS Vardar Negotino - - -
19:00 MKD D2 โบเรค เวเลส VS เบรกัลนิก้า สติป - - -
19:00 MKD D2 FK Tikves Kavadarci VS Pehchevo - - -
19:00 SPA WD1 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) VS เรอัล โซเซียดาด(หญิง) - - -
19:00 POL ME อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) VS Escola Varsovia Warszawa Youth - - -
19:05 KSA D2 Al-Sharq VS Al-Thuqbah - - -
19:15 IRN D1 Karoun Ahvaz VS Navad Urmia - - -
19:15 SPA FDH EiPozo Murcia Turistica Futsal VS Peniscola Futsal - - -
19:20 KSA D2 Al-Hait VS Arar FC - - -
19:30 ENG Conf เบรนทรี ทาวน์ VS โซลิฮัลล์ มอร์ - - -
19:30 UEFA U19 กรีซ(ยู 19)(N) VS โรมาเนีย(ยู 19) - - -
19:30 UEFA U19 บัลแกเรีย(ยู 19) VS ยิบรอลตา (ยู19) - - -
19:30 POL D2 Skra Czestochowa VS โกลนิค เลชน่า - - -
19:30 CZE D2 Prostejov VS ทริเน็ค - - -
19:30 CZE CFL โดบอร์ไวน์ VS Slovan Velvary - - -
19:30 CZE CFL Sokol Zivanice VS ลิโตเมอริส - - -
19:30 CZE CFL Sokol Brozany VS จิสครา โดแมซลิซ - - -
19:30 CZE CFL เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ VS เอฟเค คราลุฟ ดวูล - - -
19:30 CAF NC เซเชลส์ VS ลิเบีย - - -
19:30 DEN WD1 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) VS สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) - - -
19:30 CRO D2 เอ็นเคโอซีเยค 2 VS ดราโกโวลแยค - - -
19:30 CRO D2 เอ็นเค ดูโกพอลเจ VS เอ็นเค โซลิน - - -
19:30 CRO D2 วาร์เท็กซ์ VS Radnik Sesvete - - -
19:30 CRO D2 Kustosija VS Bijelo Brdo - - -
19:30 CRO D2 ดีนาโมซาเกร็บ 2 VS เฮชเอ็นเคซิเบนิค - - -
19:30 CRO D2 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 VS เอ็นเคลุคโก้ - - -
19:30 CRO D2 ซาดาร์ VS เมดิมัวร์เย่ - - -
19:30 GER OBW ASV Neumarkt VS ASV Vach - - -
19:30 GER OBW Wacker Nordhausen II VS คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 - - -
19:30 ISR CL Hapoel Bnei Musmus VS มัคคาบี้ อฮิลัคซอล - - -
19:30 ISR CL ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี VS Bnei Baqa United - - -
19:30 Pol D4 Jarota Jarocin VS Gornik Konin - - -
19:30 CRO D2 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย VS NK Vihor - - -
19:30 CZE U19 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) VS ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) - - -
19:30 POL ME จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) VS เลช พอซนาน (เยาวชน) - - -
19:45 UAE D1 อัล ฮัมริยา VS Masfut - - -
19:45 UAE อัล วาเซิ่ล VS ดิบา ฟูไจรัช - - -
19:50 UAE อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) VS อิตติฮัต คาลบา - - -
20:00 GER Reg วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก VS เอฟซี เมมมินเก้น - - -
20:00 GER Reg เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 VS ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม - - -
20:00 GER Reg ทีเอสวี บุชบัช VS เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) - - -
20:00 GER Reg วีเอฟอาร์ กราซิงค์ VS เอสวี เฮล์มสเตเทน - - -
20:00 GER Reg เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น VS แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น - - -
20:00 GER Reg เอฟซี ไพพินส์รีด VS เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ - - -
20:00 GER Reg เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง VS กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) - - -
20:00 GER Reg เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ VS ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี - - -
20:00 GER Reg โฮลสไตน์ คีล 2 VS VfB ลูเบ็ค - - -
20:00 GER Reg แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) VS ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท - - -
20:00 GER Reg มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) VS วอทเทนชาย 09 - - -
20:00 GER Reg โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) VS บอนเนอร์ - - -
20:00 GER Reg โคโลญจน์ (เยาวชน) VS FC Kaan-Marienborn - - -
20:00 GER Reg เอสวี ลิปสตัดท์ VS ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) - - -
20:00 GER Reg ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น VS เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น - - -
20:00 GER Reg SV Straelen VS ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น - - -
20:00 GER Reg TV Herkenrath VS วัปเปอร์ทาเลอร์ - - -
20:00 UEFA U19 จอร์เจีย (ยู 19) VS อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) - - -
20:00 UEFA U19 โครเอเชีย(ยู 19)(N) VS ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) - - -
20:00 NIR D1 อินสติตูเต้ เอฟซี VS ลินฟีลด์ - - -
20:00 CAF NC แอฟริกาใต้ VS ไนจีเรีย - - -
20:00 CAF NC ยูกันดา VS เคปเวิร์ด - - -
20:00 GRE D2 เออร์โกเทลิส VS Trikala Imathias - - -
20:00 GRE D2 คิสสามิกอส VS Volos NFC - - -
20:00 GRE D2 อปอลล่อน VS พลาทานิแอส - - -
20:00 GRE D2 โดซา ดรามัส VS ไอโรโดทอส - - -
20:00 FRAC Thaon VS JS Vieux-Habitants - - -
20:00 FRAC Poitiers VS Aiglon Lament - - -
20:00 FRAC AS Bourny Laval VS Oissel - - -
20:00 QATL CUP อัมม์ ซาลาล VS เลคห์วิย่า - - -
20:00 BLR CUP บาเต้ โบริซอฟ VS เอฟเค โกโลดียา - - -
20:00 GERWC บาเยิร์น มิวนิค (ญ) VS แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) - - -
20:00 INT CF รูเดส VS Triglav Gorenjska - - -
20:00 INT CF สโลวาน บราติสลาวา VS ดินาโม เบรสต์ - - -
20:00 SLO D2 Ankaran Hrvatini Mas Tech VS NK Fuzinar - - -
20:00 SLO D2 ดราว่า VS NK Brezice - - -
20:00 SLO D2 Jadran Dekani VS NK Roltek Dob - - -
20:00 HUN WD1 Diosgyori VTK Women\s VS Astra Hungary Women\s - - -
20:00 HUN WD1 Magyar Labdarugo Egylet Women VS ETO กีโอรี่ (ญ) - - -
20:00 GER U17 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) VS อุล์ม ยู17 - - -
20:00 GER U17 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) VS เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) - - -
20:00 AUS D3 Stadlau VS น็อยซีเดิล - - -
20:00 GER U17 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) VS แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) - - -
20:00 GER Bbe Weiche Flensburg 08 II VS SV Frisia 03 - - -
20:00 GER Bbe Union Neumunster VS TSV Lagerdorf - - -
20:00 GER Bbe TSV Bordesholm VS TSV Schilksee - - -
20:00 GER Bbe TSB Flensburg VS ทีเอสวี คร็อพพ์ - - -
20:00 GER Bbe ไฮเดอร์ เอสวี VS วีเอฟอาร์ น็อยมุนสเตอร์ - - -
20:00 GER OBW Hertha 06 Charlotten VS FC Anker Wismar - - -
20:00 GER OBW Arminia Hannover VS TB Uphusen - - -
20:00 GER OBW SV Curslack Neuengamme VS Wedeler TSV - - -
20:00 GER OBW Aumund-Vegesack VS เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน - - -
20:00 GER OBW BTS Neustadt VS BSC Hastedt - - -
20:00 GER OBW TuS Holzkirchen VS SpVgg Hankofen-Hailing - - -
20:00 GER OBW TSV Nördlingen VS TSV Schwabmünchen - - -
20:00 GER OBW TSV Kottern VS SV Pullach - - -
20:00 GER OBW TSV Dachau 1865 VS SV Turkgucu Ataspor - - -
20:00 GER OBW ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) VS เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 - - -
20:00 GER OBW SV Kirchanschoring VS TSV Rain Am Lech - - -
20:00 GER OBW FC Ismaning VS FC Unterföhring - - -
20:00 GER OBW DJK TEUTONIA SCHALKE VS TSV Schwaben Augsburg - - -
20:00 GER OBW TSV Aubstadt VS TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 - - -
20:00 AUS L ASK Elektra VS SR Donaufeld Wien - - -
20:00 AUS L พีเอสวี เวียนนา VS Slovan HAC - - -
20:00 GER OBW 1 FC Normannia Gmund VS น็อตตินเก้น - - -
20:00 GER OBW Pforzheim VS สปีลเบิร์ก - - -
20:00 GER OBW เอทีเอสวี แอร์ลังเกน VS บาเยิร์น โฮฟ - - -
20:00 GER OBW ดีเจเค เจเบนบัช VS DJK Ammerthal - - -
20:00 GER OBW FSV Erlangen-Bruck VS DJK Don Bosco Bamberg - - -
20:00 GER OBW TSV Abtswind VS SC Eltersdorf - - -
20:00 SLO D3 NK Zrece VS NK Mons Claudius - - -
20:00 SLO D3 Simer Sampion Celje VS NK Smartno - - -
20:00 SLO D3 Bistrica VS NK Pohorje Ruse - - -
20:00 SLO D3 NK Primorje VS โทลมิน - - -
20:00 INT FRL เนเธอร์แลนด์(ยู 19) VS เยอรมนี (ยู 19) - - -
20:00 GER WD1 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) VS ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) - - -
20:00 POL ME ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) VS มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) - - -
20:00 POL ME ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) VS วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) - - -
20:15 UEFA U19 เบลเยียม(ยู 19) VS มอลตา(ยู 19) - - -
20:15 DAN U17 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) VS ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) - - -
20:15 DAN U17 มิดทิลแลนด์(ยู 17) VS เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) - - -
20:15 GER LS ซาบรุคเค่น VS VFB Homberg - - -
20:30 ITA C1 โมโนโปลี VS เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ - - -
20:30 ITA C1 ซิราคูซ่า VS บิสเซลเย 1913 - - -
20:30 ITA C1 ทราปานี่ VS เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ - - -
20:30 FRAC บาสเตีย ซีเอ VS เซอด็อง - - -
20:30 FRA WD1 Fleury 91 Women\s VS Dijon w - - -
20:30 FRA WD1 Lille OSC Metropole Women\s VS ชิรงแด็งส์ เดอ บอร์กโดซ์ (ญ) - - -
20:30 FRA WD1 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) VS โรเดซ อเวรอน (ญ) - - -
20:30 FRA WD1 Paris FC Women\s VS เอฟซี แฟลช (ญ) - - -
20:30 FRA WD1 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) VS แก็งก็อง (ญ) - - -
20:30 HOL D3 Almere City Youth VS ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ - - -
20:30 HOL D3 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม VS เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก - - -
20:30 HOL D3 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี VS เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส - - -
20:30 GER Bbe เฮสเซ่น คาสเซล VS FC Eddersheim - - -
20:30 GER Bbe Hünfelder SV VS วอล์ดเกอเมส - - -
20:30 GER Bbe FC Giessen VS Rot-Weiss Hadamar - - -
20:30 GER Bbe FC Ederbergland VS Buchonia Flieden - - -
20:30 GER Bbe KSV Baunatal VS Viktoria Griesheim - - -
20:30 GER Bbe บาเยิร์น อัลเซนัว VS Bad Vilbel - - -
20:30 GER OBW TSV Ilshofen VS เวลลิงเก้น - - -
20:30 GER OBW TSG Backnang VS SGV ไฟร์เบิร์ก - - -
20:30 GER OBW SV Linx VS FV Ravensburg - - -
20:30 GER OBW Neckarsulmer Sport-Union VS FSV 08 Bissingen - - -
20:30 GER OBW บาลินเกอร์ VS SV Oberachern - - -
20:30 Italy Youth C C Fano U19 VS Ravenna U19 - - -
21:00 SCO PR เซลติก VS มาเธอร์เวลล์ - - -
21:00 ENG L1 พอร์ทสมัธ VS ชาร์ลตัน แอธเลติก - - -
21:00 UEFA U19 สกอตแลนด์(ยู 19) VS ซานมารีโน(ยู 19) - - -
21:00 UEFA U19 ตุรกี ยู19 VS มอลโดวา(ยู 19) - - -
21:00 UEFA U19 โปแลนด์ (ยู 19)(N) VS คาซัคสถาน(ยู 19) - - -
21:00 CAF NC นามิเบีย VS กินีบิสเซา - - -
21:00 FRAC Haguenau VS โซโชซ์ - - -
21:00 FRAC US Avize-Grauves VS SC Schiltigheim - - -
21:00 INT CF อัล วีห์ดัต VS อัล บากา - - -
21:00 NIR CH Harland & Wolff Welders VS Loughgall FC - - -
21:00 NIR CH Knockbreda Parish VS Ballyclare Comrades - - -
21:00 NIR CH Police Service of Northern Ireland FC VS บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด - - -
21:00 ALG D2 เอ็มซี ไซดาร์ VS ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช - - -
21:00 ALG D2 เจเอสเอ็ม สกิกดา VS MC Magra - - -
21:00 ALG D2 USM บลีดา VS เอ็มซี อีไอ อิวล์มา - - -
21:00 ALG D2 A Bou Saada VS เอเอสเอ็ม ออราน - - -
21:00 ALG D2 RC Kouba VS USM Annaba - - -
21:00 UKR D2 Balkany Zorya VS เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย - - -
21:00 UKR D2 ดนีปรอ-1 VS เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด - - -
21:00 MAR D2 JSM Jeunesse Sportive El Massira VS Union Sportive Sidi Kacem - - -
21:00 MAR D2 KAC de Kenitra VS แมคฮาร์บ - - -
21:00 MAR D2 Raja de Beni Mellal VS Wydad Temara - - -
21:00 CAF YC บอตสวานา (ยู 23) VS มาลาวี ยู23 - - -
21:00 BPL (W) เคเอสเค ไฮสท์ (ญ) VS อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) - - -
21:00 WAL D1 Cwmamman United VS Goytre AFC - - -
21:00 WAL D1 คุมบราน เซลติก VS ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์ - - -
21:00 WAL D1 Goytre United VS Undy Athletic - - -
21:00 WAL D1 ลันวิท เมเจอร์ VS อาแฟน ลิโด้ - - -
21:00 WAL D1 Pontypridd VS Ton Pentre - - -
21:00 IWD1 Florentia Women\s VS AC Milan (w) - - -
21:00 IWD1 Juventus (w) VS บารี ( ญ ) - - -
21:00 IWD1 Orobica (w) VS Mozzanica Women\s - - -
21:00 IWD1 เรส โรมา (ญ) VS Valpo Pedemonte Women\s - - -
21:00 IWD1 ทาวานัคโค(หญิง) VS ซาสซูโอโล่ (ญ) - - -
21:00 IWD1 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) VS ฟิออเรนติน่า (ญ) - - -
21:00 HOL D3 โคซัคเค่น บอยส์ VS บาเรนเดร๊กท์ - - -
21:00 UEFA NL เซอร์เบีย VS มอนเตเนโกร - - -
21:00 AUS D3 พาร์นดรอฟ VS ราปิด เวียนนา (เยาวชน) - - -
21:00 SPA LU19 เอลเช่(ยู 19) VS เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) - - -
21:15 DAN U17 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) VS เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) - - -
21:15 DAN U17 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) VS Sonderjyske U17 - - -
21:30 WAL PR บาลา ทาวน์ VS อเบอรี่สวิธทาวน์ - - -
21:30 WAL PR ลานดูเนา VS คาร์มาร์เธ็น - - -
21:30 WAL PR แอลลาเนลี VS เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ - - -
21:30 WAL PR แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี VS เดอะ นิว เซนต์ส - - -
21:30 FRAC Limoges VS วิลเลฟรองเช - - -
21:30 INT CF เนิร์นแบร์ก VS อัสติ นาดลาเบม - - -
21:30 UKR D2 เฮลิออส คาร์เคียฟ VS Rukh Vynnyky - - -
21:30 DAN U17 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) VS อัลบอร์ก(ยู 17) - - -
21:30 HOL D3 Katwijk VS วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) - - -
21:30 HOL D3 เอฟซี ลินเด้น VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) - - -
21:30 HOL D3 VV Sint Bavo VS ชีเวนนินเกน - - -
21:30 HOL D3 สปาเคนเบิร์ก VS ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ - - -
21:45 Spain D4 นูมานเซีย 2 VS จี.เซโกเบียน่า - - -
21:45 Spain D4 CD Guarnizo VS CD Tropezon - - -
21:45 Spain D4 เรอัล เอวิเลส VS กัวดาล - - -
22:00 SPA D2 มาลาก้า VS กิมนาสติก - - -
22:00 ENG L1 แอคคริงตัน VS บาร์นสลีย์ - - -
22:00 ENG L1 บริสตอล โรเวอร์ส VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ด - - -
22:00 ENG L1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน VS โคเวนทรี - - -
22:00 ENG L1 ดอนคาสเตอร์ VS วิมเบิลดัน - - -
22:00 ENG L1 ลูตัน ทาวน์ VS พลีมัธ - - -
22:00 ENG L1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด VS จิลลิ่งแฮม - - -
22:00 ENG L1 ปีเตอร์โบโร่ VS แบรดฟอร์ด - - -
22:00 ENG L1 ชรูว์สบิวรี่ VS โรชเดล - - -
22:00 ENG L1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด VS แบล็คพูล - - -
22:00 ENG L1 ซันเดอร์แลนด์ VS วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส - - -
22:00 ENG L2 บิวรี่ VS สตีฟเนจ - - -
22:00 ENG L2 ครูว์ VS ทรานเมียร์ โรเวอร์ - - -
22:00 ENG L2 เอ็กเซเตอร์ VS นอร์ทแธมป์ตัน - - -
22:00 ENG L2 ฟอเรสต์กรีน VS มอร์แคมบ์ - - -
22:00 ENG L2 กริมสบี้ ทาวน์ VS คราวเลย์ - - -
22:00 ENG L2 แมนส์ฟิลด์ VS พอร์ทเวล - - -
22:00 ENG L2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ VS แม็คเคิ่ลสฟิลด์ - - -
22:00 ENG L2 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ VS โคลเชสเตอร์ - - -
22:00 ENG L2 น็อตต์สเคาน์ตี้ VS เชลท์แน่ม - - -
22:00 ENG L2 โอลด์แฮม AFC VS เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด - - -
22:00 ENG L2 สวินดอน VS คาร์ไลส์ - - -
22:00 ENG L2 เยโอวิล VS ลินคอล์น ซิตี้ - - -
22:00 ENG Conf บาร์โรว์ VS อีสต์ไลก์ - - -
22:00 ENG Conf บอร์เรแฮม VS เอ็บบ์สฟลีต - - -
22:00 ENG Conf เชสเตอร์ฟิลด์ VS ฮาแวนท์ - - -
22:00 ENG Conf ดาเกนแน่ม VS เอเอฟซี ฟิลด์ - - -
22:00 ENG Conf เกทส์เฮด VS ซัตตั้น ยูไนเต็ด - - -
22:00 ENG Conf ฮาลิแฟกซ์ VS โดเวอร์ แอทเตลิก - - -
22:00 ENG Conf เลย์ตัน โอเรียนท์ VS บรอมลีย์ - - -
22:00 ENG Conf ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด VS ฮาโรเกต ทาวน์ - - -
22:00 ENG Conf เมดสโตน ยูไนเต็ด VS เร็กซ์แฮม - - -
22:00 ENG Conf ซอลฟอร์ดซิตี VS อัลเดอร์ชอต - - -
22:00 ENG CS บาธ ซิตี้ VS อีสต์บอร์น - - -
22:00 ENG CS เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ VS ทรูโร ซิตี้ - - -
22:00 ENG CS ชิพเพนแฮม VS วีลด์สโตน - - -
22:00 ENG CS ดัลลิช แฮมเลต VS อ็อกฟอร์ด ซิติ้ - - -
22:00 ENG CS อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด VS เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ - - -
22:00 ENG CS กลูเซสเตอร์ ซิตี้ VS เซนต์ อัลบัน ซิตี้ - - -
22:00 ENG CS แฮมตัน ลิชมอนด์ VS ดาร์ทฟอร์ด - - -
22:00 ENG CS ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ VS บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ - - -
22:00 ENG CS Slough Town VS วอคกิ้ง - - -
22:00 ENG CS ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด VS คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส - - -
22:00 ENG CS เวลลิ่ง ยูไนเต็ด VS เวสตัน ซูปเปอร์ มารี - - -
22:00 ENG CN อัลเฟรตัน ทาวน์ VS นูเนียตัน ทาวน์ - - -
22:00 ENG CN อัลทริงแคม VS ยอร์ค ซิตี้ - - -
22:00 ENG CN บลายท์ สปราตันส์ VS ครูซอน - - -
22:00 ENG CN บอสตัน ยูไนเต็ด VS เซาธ์ปอร์ท - - -
22:00 ENG CN แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู VS แอชตัน ยูไนเต็ด - - -
22:00 ENG CN ดาร์ลิงตัน VS เฮเรฟอร์ด - - -
22:00 ENG CN เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ VS เทลฟอร์ด - - -
22:00 ENG CN กุยเซลีย์ VS สเปนนีมูร์ ทาวน์ - - -
22:00 ENG CN คิดเดอร์มินส์เตอร์ VS ชอร์เล่ย์ เอฟซี - - -
22:00 ENG CN เลมิงตัน VS เชสเตอร์ - - -
22:00 ENG CN สต็อคพอร์ท VS แบล็คเลย์ ทาวน์ - - -
22:00 ENG-S PR บาซิงสโตค VS Merthyr Town - - -
22:00 ENG-S PR บีคอนส์ฟิลด์ VS ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ - - -
22:00 ENG-S PR ดอร์เชสเตอร์ VS Chesham United - - -
22:00 ENG-S PR โกสปอร์ท โบโรห์ VS ทอนตัน ทาวน์ - - -
22:00 ENG-S PR Kings Langley VS เวย์เม้าท์ - - -
22:00 ENG-S PR Metropolitan Police VS ฟรอเม ทาวน์ - - -
22:00 ENG-S PR ซาลิสบิวริ่ VS Hartley Wintney - - -
22:00 ENG-S PR Swindon Supermarine VS แฮร์โรว์ โบโร่ - - -
22:00 ENG-S PR ติเวอร์ตัน VS เฮนดอน - - -
22:00 ENG-S PR Walton Casuals VS พูล ทาวน์ - - -
22:00 ENG-S PR วิมบอร์น ทาวน์ VS สเตนส์ ทาวน์ - - -
22:00 ENG-N PR แบมเบอร์ ไบร์ท VS นานท์วิช ทาวน์ - - -
22:00 ENG-N PR บักซ์ตัน เอฟซี VS วิตตัน อัลเบียน - - -
22:00 ENG-N PR เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ VS ไวท์บี้ ทาว์น - - -
22:00 ENG-N PR ไฮด์ เอฟซี VS Hednesford Town - - -
22:00 ENG-N PR แลนแคสเตอร์ ซิตี้ VS สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส - - -
22:00 ENG-N PR มัตล็อค ทาวน์ VS สเตลีย์ บริดจ์ - - -
22:00 ENG-N PR นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด VS ฟาสเลย์ เซลติก - - -
22:00 ENG-N PR สการ์โบโรห์ VS มาร์รีน - - -
22:00 ENG-N PR เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี VS ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต - - -
22:00 ENG-N PR แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี VS บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด - - -
22:00 ENG-N PR เวิร์คคิงตัน VS แกรนแธม ทาวน์ - - -
22:00 ENG RYM บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด VS ไวท์ฮอว์ก - - -
22:00 ENG RYM โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ VS Wingate & Finchley - - -
22:00 ENG RYM เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ VS เมอร์สทัมเอฟซี - - -
22:00 ENG RYM คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี VS Corinthian Casuals - - -
22:00 ENG RYM ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี VS Brightlingsea Regent - - -
22:00 ENG RYM โฟล์คสโตน อินวิคต้า VS พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ - - -
22:00 ENG RYM ฮาร์โลว์ ทาวน์ VS Tonbridge Angels - - -
22:00 ENG RYM AFC Hornchurch VS Worthing - - -
22:00 ENG RYM คิงสโตเนียน VS Margate - - -
22:00 ENG RYM เลเธอร์เฮด VS เอนฟิลด์ ทาวน์ - - -
22:00 ENG RYM เลเวส VS เฮอรินจี โบโรห์ - - -
22:00 GER Reg เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ VS วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก - - -
22:00 SPA D3 เรอัล ยูนิโอน VS บาราคแอลโด - - -
22:00 SCO CH อายร์ ยูไนเต็ด VS กรีน็อค มอร์ตัน - - -
22:00 SCO CH ฟัลเคิร์ก VS แพททริค ทริสเทล - - -
22:00 SCO CH ควีน ออฟ เซาธ์ VS อินเวอร์เนสส์ - - -
22:00 SCO L1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด VS อีสต์ ไฟฟ์ - - -
22:00 SCO L1 เบรซิน ซิตี้ VS อาร์บรอท - - -
22:00 SCO L1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก VS ดัมบาร์ตัน - - -
22:00 SCO L1 มอนโทรส VS สแตรนแรร์ - - -
22:00 SCO L1 สเตนเฮาส์มัวร์ VS เรธโรเวอร์ส - - -
22:00 SCO L2 แอนนัน แอธเลติก VS สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน - - -
22:00 SCO L2 เอลจิน ซิตี้ VS ไคลด์ - - -
22:00 SCO L2 เบอร์วิค เรนเจอร์ส VS อัลเบี้ยน โรเวอร์ - - -
22:00 UEFA U19 สวีเดน(ยู 19) VS เวลส์(ยู 19) - - -
22:00 NIR D1 โคเลอไรน์ VS เกล็นโตรัน - - -
22:00 NIR D1 นิวรี่ ซิตี้ VS อาดส์ เอฟซี - - -
22:00 NIR D1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด VS คลิฟตันวิลล์ - - -
22:00 NIR D1 ครูซาเดอร์ VS เกล็นนาโวน ลูร์กัน - - -
22:00 NIR D1 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ VS ดันแกนน่อน - - -
22:00 POL D2 สตอล เมียเลช VS พุชช่า นิโปโลมิเช่ - - -
22:00 POL D2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช VS วิเกร ซูวาล์วกี๊ - - -
22:00 POL D2 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ VS บิโตเวีย บิโตฟ - - -
22:00 POL D2 โครบริ โกลกูฟว์ VS จีเคเอส ทิคี - - -
22:00 CAF NC อิเควทอเรียลกินี VS เซเนกัล - - -
22:00 CAF NC กาบอง VS มาลี - - -
22:00 FRAC AS Etoile Matoury VS อูแอส กงการ์กโน่ - - -
22:00 FRAC Magenta VS Bobigny A.C. - - -
22:00 SCO BC Motherwell FC U21 VS รอสส์ เคาน์ตี้ - - -
22:00 SCO BC อีดินเบิร์ก ซิตี้ VS อัลลัว แอทเลติค - - -
22:00 ENG WSL บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) VS ลิเวอร์พูล (ญ) - - -
22:00 NIR CH Dundela FC VS พอร์ทาดาวน์ - - -
22:00 NIR CH Dergview FC VS คาร์ริค แรนเจอร์ส - - -
22:00 NIR CH Larne FC VS Limavady United - - -
22:00 UKR D2 โวลิน ลุตส์ค VS Ahrobiznes TSK Romny - - -
22:00 Spain D4 Jove Espanol VS โอริฮูร่า - - -
22:00 Spain D4 CF Rapid De Murillo VS ฮาโร เดปอร์ติโบ - - -
22:00 Spain D4 ซีดี การีนา VS เซบีย่า ซี - - -
22:00 MAR D2 Chabab Ben Guerir VS ASS Association Sportive de Sale - - -
22:00 MAR D2 Olympique Dcheira VS JSK Chabab Kasba Tadla - - -
22:00 MAR D2 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท VS Renaissance Zmamra - - -
22:00 ENG-S CE รัชเดน ไดมอนด์ VS Bedworth United - - -
22:00 ENG-S CE Alvechurch VS St Neots Town - - -
22:00 ENG-S CE บาร์เวล VS คิงส์ ลินน์ - - -
22:00 ENG-S CE โคลวิลล์ ทาวน์ VS บานบุรี ยูไนเต็ด - - -
22:00 ENG-S CE เลสตัน VS Rushall Olympic - - -
22:00 ENG-S CE นีดแฮมมาร์เก็ตเอฟซี VS Stratford Town - - -
22:00 ENG-S CE เรดดิตช์ ยูไนเตด VS โลเวสทอฟต์ ทาวน์ - - -
22:00 ENG-S CE รอยสตัน ทาวน์ VS เค็ทเทอริ่ง - - -
22:00 ENG-S CE เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ VS Halesowen Town - - -
22:00 ENG-S CE สตัวร์บริดจ์ VS ฮิทชิน ทาวน์ - - -
22:00 ENG-S CE แทมเวิร์ธ VS Biggleswade Town - - -
22:00 PORJA2 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) VS เบยร่า มาร์(U19) - - -
22:00 SUI D2 FC Echallens VS แกรนด์ แลนซี - - -
22:00 Por U23 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) VS เฟยเรนเซ่(ยู 23) - - -
22:00 GER Bbe NTSV Strand 08 VS SV Eichede - - -
22:00 GER OBW บีวี ครอบเปนบัค VS Eintracht Northeim - - -
22:00 GER OBW Fc Wunstorf VS วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม - - -
22:00 SPA WD1 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) VS เรอัล เบติส ( ญ ) - - -
22:10 QATL CUP อัล การาฟา VS อัล คูไรติอัต - - -
22:10 QATL CUP อัล อราบี VS กาตาร์ เอสซี - - -
22:15 UAE D1 Khor Fakkan VS อัล อราบี - - -
22:15 BHR D2 บาห์เลน เอสซี VS ซิทรา - - -
22:15 BHR D2 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) VS อัล อิติฮัด (บาห์เรน) - - -
22:30 ITA C1 คาตันซาโร่ VS ไรติ - - -
22:30 SPA D3 เอสดี อมอเรเบียต้า VS อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ - - -
22:30 UAE อัล อาห์ลี ดูไบ VS บานนี่ ยาส - - -
22:30 Spain D4 Celtiga FC VS Ribadumia CF - - -
22:30 Spain D4 UDC Txantrea KKE VS เอดี ซานฮวน - - -
22:30 Spain D4 UD ซัลตา มัลตาร์ VS ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ - - -
22:30 Spain D4 CD La Granja VS CD Cebrerena - - -
22:30 CAF WNC กานา (ญ) VS แอลจีเรีย (ญ) - - -
22:59 SPA D3 เอสดี ไลเนา VS มิรานเดส - - -
22:59 SPA D3 บาร์เซโลน่า 2 VS UE Cornella - - -
22:59 SPA D3 เอสดี อีเจีย VS เยย์ดา - - -
22:59 UEFA U19 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) VS มาซิโดเนีย(ยู 19) - - -
22:59 BEL D2 ทูบิซี่ VS โรเซลาเร่ - - -
22:59 POL D2 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย VS รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา - - -
22:59 POL D2 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า VS ป๊อดเบสคิดเซีย - - -
22:59 POL D2 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ VS ออด้าโอพอล - - -
22:59 POL D2 โปกอน ซีดล์เซ VS โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ - - -
22:59 FRAC Entente Sannois VS Mtsapere - - -
22:59 FRAC St Pryve St Hilaire VS มาตูรี - - -
22:59 FRAC ST Maur Lusitanos VS ดรานซี่ - - -
22:59 FRAC CS DE Volvic VS เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ - - -
22:59 FRAC Entente Crest-Aouste VS Montelimar - - -
22:59 EGY D1 เอล มาสรี่ VS อาหรับ คอนทรัคเตอร - - -
22:59 ALG D2 เอเอสโอ ชเลฟ VS อาร์ซี รีไลแซน - - -
22:59 ALG D2 ยูเอส บิสกรา VS WA Tlemcen - - -
22:59 Spain D4 Bergantinos CF VS โอเรนเซ - - -
22:59 Spain D4 ลาส พัลมาส(C) VS Union Viera - - -
22:59 Spain D4 Beti Kozkor KE VS Valle de Egues - - -
22:59 Spain D4 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า VS La Baneza - - -
22:59 Spain D4 อะเซโร VS ซีเอฟ ลา นูเซีย - - -
22:59 Spain D4 ซามูดิโอ้ เอสดี VS SD San Ignacio - - -
22:59 SUI D2 Etoile Carouge VS Vevey Sports - - -
22:59 Mex MFW Chivas Guadalajara Women VS Queretaro Women - - -
22:59 Pol D4 บอลเทค จีเนีย VS KP Calisia Kalisz - - -
23:30 CAF NC แกมเบีย VS เบนิน - - -
23:30 Spain D4 Panaderia Pulido VS Tenisca - - -
23:30 Spain D4 ซีดี มานาคอร์ VS มายอร์ก้า 2 - - -
00:00 SPA D2 โอซาซูน่า VS เตเนริเฟ่ - - -
00:00 SPA D2 เรอุส เดปอร์ติอู VS เอซเตรมาดูรา - - -
00:00 WCWU17 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู17 VS เกาหลีเหนือ (ญ) ยู17 - - -
00:00 POL D2 จีเคเอส คาโตวีตเซ VS เอลเคเอสลอดซ์ - - -
00:00 ALG D1 เอ็มโอ เบไจอา VS เอ็มซี แอลเจอร์ - - -
00:00 FRAC จีเน็ต แองเล็ต VS ปัว FC - - -
00:00 FRAC Avenir de Theix VS วานส์ - - -
00:00 FRAC Chauray Fc VS นิออร์ท - - -
00:00 FRAC เลอ โปอิเคร่ VS โชเลท เอสโอ - - -
00:00 FRAC La Chataigneraie VS ตูร์ แอฟเซ - - -
00:00 FRAC เซนต์-โล VS Vitre - - -
00:00 FRAC SC Hazebrouck VS Gravelines - - -
00:00 FRAC กอมแปง VS ทรัวส์ - - -
00:00 FRAC Montceau Bourgogne VS ลียง ดูเชรี่ - - -
00:00 FRAC Andrezieux VS ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ - - -
00:00 FRAC Annecy VS น็องซี่ - - -
00:00 FRAC US Cheminots Paray VS Morteau Montlebon - - -
00:00 FRAC Biars-Bretenoux VS เทียนจิน เอฟซีเอ - - -
00:00 FRAC AG Caennaise VS โอร์แลงส์ ยูเอส - - -
00:00 Spain D4 UD Las Zocas VS เตเนริเฟ่ 2 - - -
00:00 Spain D4 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน VS Novelda - - -
00:00 Spain D4 Santfeliuenc FC VS ซีอี ยูโรปา - - -
00:00 Spain D4 เอฟซี อัสโค VS ซีพี ซาน คริสโทบอล - - -
00:00 Spain D4 SD San Pedro VS ซีดี บาสโคเนีย - - -
00:00 UEFA NL ตุรกี VS สวีเดน - - -
00:00 UEFA NL อาเซอร์ไบจาน VS หมู่เกาะแฟโร - - -
00:00 UEFA NL มอลตา VS โคโซโว - - -
00:00 SPA LU19 Almeria U19 VS เรอัล เบติส (ยู 19) - - -
00:00 ECR R L Barcelona Guayaquil Reserves VS เดปอร์ติโว คูเอนก้า(สำรอง) - - -
00:00 HOL D3 เดอ ทริฟเฟอร์ส VS Gelders Veenendaalse VV - - -
00:00 MEX D3 Coyotes FC VS Real Zamora - - -
00:00 MEX D3 Cimarrones de Sonora FC II VS เนกาซ่า 2 - - -
00:00 SUI D2 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) VS เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) - - -
00:00 GER U19 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) VS SV Rodinghausen U19 - - -
00:00 ECU D2 มาชัค รูนา VS อูเรนเซ่ เอสซี - - -
00:00 INT FRL จอร์แดน VS อินเดีย - - -
00:15 WAL PR แกลร์นาร์ฟอน VS คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน - - -
00:15 Spain D4 ซิลวา เอสดี VS Laracha - - -
00:30 ITA C1 ยูเว่ สตาเบีย VS คาตาเนีย - - -
00:30 ITA C1 แรนเด VS วิโบเนเซ่ - - -
00:30 ITA C1 วิเทอเบเซ่ VS คาเซอตาน่า 1908 - - -
00:30 SPA D3 เอสดี เกอร์นิกา VS เรอัล โซเซียดาด บี - - -
00:30 HOL D2 FC ออสส์ VS อัลเมเร่ ซิตี้ - - -
00:30 HOL D2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) VS AZ อัลค์ม่าร์ 2 - - -
00:30 FRAC Fontenay Vendee Foot VS ชาโตรูซ์ - - -
00:30 FRAC Gamaches VS เลอ อาฟร์ - - -
00:30 SPA FDH Jaen Paraiso Interior Futsal VS Sala 10 Zaragoza Futsal - - -
00:30 ISR D3 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี VS มัคคาบี้ ยาฟเน่ - - -
00:30 BRA U19 Operario FEC U19 VS กอริติบ้า ยู 19 - - -
00:30 BRA U19 โลนดรีนา ( พีอาร์ ) ยู 19 VS แอตเลติโก พาราเนนเซ่ ยู19 - - -
00:30 Brazil CUP Lajeadense RS U19 VS Rio Grande U19 - - -
00:30 Brazil CUP Novo Hamburgo U19 VS Torino FC Brasil U19 - - -
01:00 FRAC Olympique Ales VS อฌักซิโอ้ - - -
01:00 FRAC โปงติวี่ VS Plouvorn AG - - -
01:00 FRAC Chatellerault VS FC Challans - - -
01:00 FRAC Marcq En Baroeuil VS บูโลญจน์ - - -
01:00 FRAC FC Nogenta VS ล็องส์ - - -
01:00 FRAC Beaune VS เกรอน็อบล์ - - -
01:00 FRAC Angouleme VS โอแซร์ - - -
01:00 FRAC Montlucon VS Viry-Chatillon - - -
01:00 FRAC Canet Roussillon VS เอเอส เบซิเอร์ - - -
01:00 BRA CPY ซานตา ครูซ พีอี (เยาวชน) VS เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) - - -
01:00 BRA CPY เนาติโก พีอี (เยาวชน) VS ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) - - -
01:00 BRA CPY ซิเอร่า(เยาวชน) VS ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) - - -
01:00 BRA CPY อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน) VS โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) - - -
01:10 POL D2 วิดซอว์ ลอดส์ VS โรซวอช์ย คาโตวิตเซ - - -
01:15 MEX D3 โตลูกา 2 VS U.A. Zacatecas - - -
01:30 FRAC เกอญง VS แกลร์กมงต์ ฟุต - - -
01:30 CAF WNC มาลี (ญ)(N) VS แคเมอรูน (ญ) - - -
01:30 BEL FAD Dessel Sport VS ASV Geel - - -
01:45 HOL D2 ดอร์เดรชท์ VS เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น - - -
01:45 HOL D2 เฮลมอนด์ สปอร์ต VS RKC วาลไวก์ - - -
02:00 WCWU17 เกาหลีใต้ (ญ) ยู17 VS แคนาดา (ญ) ยู17 - - -
02:00 UEFA U19 เซอร์เบีย(ยู 19) VS ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) - - -
02:00 BRA D2 ซีเอสเอ-เอแอล VS อาไว เอฟซี เอสซี - - -
02:00 BRA D2 แซมปายโอ้ คอเรีย VS บาว อีสปอร์ตี่ คลับ - - -
02:00 BRA D2 บราซิล เด เปโลตัส VS กัวรานี่ เอสพี - - -
02:00 FRAC บาสเตีย VS เลอ ม็องส์ - - -
02:00 FRAC Vilaine Atlantique VS แบรสต์ - - -
02:00 GUA D1 CD Puerto de Iztapa VS CSD Xelaju MC - - -
02:00 BOL D1 สปอร์ต บอยส์ VS บลูมมิ่ง - - -
02:00 BOL D1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ VS เดอะ สตรองเกสต์ - - -
02:00 SPA FDH Peinsa F.S. Cartagena Futsal VS Levante Futsal - - -
02:00 ISR D3 Rubi Shapira VS ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี - - -
02:00 BEL FAD KMSK Deinze VS Thes Sport - - -
02:00 BEL FAD Lierse Kempenzonen VS Jeunesse Molenbeek - - -
02:00 BEL FAD Seraing United VS KSK ไฮสท์ - - -
02:00 BEL FAD Excelsior Virton VS รูเปล บูม - - -
02:00 BRA CPY อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) VS เซาเปาโล(เยาวชน) - - -
02:30 SPA D2 เรอัล ซาราโกซ่า VS มายอร์ก้า - - -
02:30 ITA C1 ปากาเนเซ่ VS คาเวเซ่ - - -
02:30 ITA C1 โปเทนซ่า VS มาเตล่า - - -
02:30 BEL D2 เมเชเลน VS KVSK ลอมเมล - - -
02:30 Bolivia N B Independiente Petrolero VS Mariscal Sucre - - -
02:30 Bolivia N B Gatty Ribeiro VS Industrial FC - - -
02:45 SPA D2 เรอัล โอเบียโด VS สปอร์ติ้ง กิฆอน - - -
02:45 HOL D2 คัมบูร์ VS โวเลนดัม - - -
02:45 UEFA NL อิตาลี VS โปรตุเกส - - -
02:45 UEFA NL แอลเบเนีย VS สกอตแลนด์ - - -
02:45 UEFA NL โรมาเนีย VS ลิธัวเนีย - - -
03:00 WCWU17 เยอรมนี(ญ) ยู 17 VS แคเมอรูน(ญ) ยู 17 - - -
03:00 BOL D1 Royal Pari FC VS เดสตรอย์เยร์ส - - -
03:00 Chile Cup ปาเลสติโน่ VS ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ - - -
03:00 ARG B M UAI Urquiza VS ออล บอยส์ - - -
03:00 ARG B M ฟลานเดรีย VS ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ - - -
03:00 ARG B M เดปอร์ติโว เรยสตาร์ VS อัลมิแรนเต้ บราวน์ - - -
03:00 ARG B M ทริสแทน ซัวเรส VS Club Atletico Colegiales - - -
03:00 ARG B M Talleres Rem de Escalada VS Comunicaciones BsAs - - -
03:00 ADT M Argentino de Rosario VS Deportivo Paraguayo - - -
03:00 ADT M Defensores de Cambaceres VS Central Ballester - - -
03:00 ACT M Central Cordoba De Rosario VS Sportivo Barracas - - -
03:00 ACT M Berazategui VS Club Lujan - - -
03:00 ACT M Excursionistas VS สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด - - -
03:00 ACT M Leandro N Alem VS Argentino de Quilmes - - -
03:00 ACT M สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน VS Deportivo Armenio - - -
03:00 ACT M เฟอโรคาริล มิดแลนด์ VS ซาน มาร์ติน เบอซาโค - - -
03:00 ECU D2 CDS Santa Rita VS มอนต้า เอฟซี - - -
03:00 ECU D2 ซีดี เปอร์โต กีโต VS ซีดี แคลน จูเวนไนล์ - - -
03:00 ECU D2 เฟอร์ซา อมาริลลา VS โอลเมโด้ - - -
03:10 ARG D1 โบคา จูเนียร์ส VS ปาโตรนาโต ปารานา - - -
03:30 CONCACAF NL คิวบา VS โดมินิกัน - - -
04:00 BRA D1 โครินเธียนส์ VS วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) - - -
04:00 BRA D1 วิตอเรีย บีเอ VS แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ - - -
04:00 PAR D1 3 de Febrero VS ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง - - -
04:00 SLV D1 CD Chalatenango VS อลิอันซ่า - - -
04:00 SLV D1 Sonsonate VS AD อิสิโดร - - -
04:00 SLV D1 Santa Tecla VS Luis Angel Firpo - - -
04:00 HON D1 มาราธอน VS เรอัล ซีดี เอสปานา - - -
04:00 MEX D3 ทักซ์ทลาเอฟซี VS คลับ อเมริกา 2 - - -
04:00 MEX D3 ไพโอนีรอส เด แคนคูน VS Sporting Canamy - - -
04:00 MEX D3 CD Albinegros Orizaba VS Irapuato - - -
04:00 MEX D3 Deportivo Gladiadores VS Constructores Gomez Palacio - - -
04:00 Argentina Santa Fe Cup โคล่อน VS Union Sunchales - - -
04:30 BRA D2 วิลา โนวา VS คริคูม่า - - -
04:45 Mex MFW Club America Women VS Lobos BUAP Women - - -
05:00 WCWU17 โคลัมเบีย (ญ) ยู17 VS สเปน(ญ) ยู17 - - -
05:00 MEX D2 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส VS ดอราดอส เดอ ซินาลัว - - -
05:00 MEX D3 Loros Universidad VS แปซิฟิค เอฟซี - - -
05:00 NZFC U20 Hamilton Wanderers U20 VS อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) - - -
05:00 ARG TB สปอร์ติโว เบลกราโน่ VS ซีเอ ยูเวนตูเด้ - - -
05:30 ARG B M แอตเลติโก้ แอตแลนต้า VS อัล คิว ซา - - -
05:50 PAR D1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ VS เดปอร์ติโว คาเปียต้ - - -
06:00 BRA D1 อัตเลติโก มิไนโร่ VS บาเฮีย บีเอ - - -
06:00 BRA D2 โอเอสเต้ VS โกยาส - - -
06:00 COL D1 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า VS เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน - - -
โปรแกรมฟุตบอลล่วงหน้า
โปรแกรมฟุตบอล ราคาบอล วัน อาทิตย์ ที่ 18 พฤศจิกายน พ.ศ.2561
เวลา ลีก สด เจ้าบ้าน ผลบอล ทีมเยือน ราคาบอล ครึ่งแรก เตะมุม ทรรศนะฟุตบอลวันนี้/ทีเด็ดบอลคืนนี้
07:00 CONCACAF NL จาเมกา VS ซูรินาเม - - -
08:00 COL D1 ดิปอร์เทส โตลิม่า VS อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ - - -
08:00 NZFC แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี VS Eastern Suburbs AFC - - -
08:00 NZFC โอคแลนด์ ซิตี้ VS แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด - - -
08:00 NZFC Tasman United VS เวลริงตัน โฟนิค(R) - - -
08:00 NZFC ทีม เวลริงตัน VS Hawke\s Bay United - - -
08:00 GUA D1 Coban Imperial VS CD Malacateco - - -
08:00 HON D1 UPNFM VS พลาเทนเซ่ - - -
08:00 CONCACAF NL หมู่เกาะเคย์แมน VS เซนต์ลูเซีย - - -
08:00 CONCACAF NL นิการากัว VS เฮติ - - -